ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

XYZ

ชอบชีรี่ย์ชุดนี้มากครับ

ฉากไล่ล่ามันมากครับ เอาใจช่วยหมอฟางครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. อารมณ์ของบาปแห่งโทสะ พลิกจากอีกสองบาปก่อนหน้ามากครับ ไม่คิดว่าจะเขียนได้อารมณ์อย่างนี้ครับ

แหงซะ คนเขียนคนละคนกันไง

thetalongtong

JoffTh

บู๊แหลกเลยครับตอนนี้ เอาใจช่วยสิงห์อยู่

aom43104

::Bloody::ดุเดือดสมกับเป็นบาปแห่งความโกรธจริงๆครับ

bamboo641

ติดตามเพราะหมอเลยครับ น่าจะมีอะไรสนุกๆ ::Horror::

forzakhan

::Glad:: ไม่เปนไรค่า มาช้าดีกว่าไม่มา ยังไงดีใจที่กลับมาเขียนให้อ่านต่อนะคะ

singkanong

ผู้แต่งเขียนบรรยายได้ดีมองเห็นภาพตามเลยถึงแม้จะเป็นตัวอักษรมาให้อ่าน เอาใจช่วยนายสิงห์ครับ และหวังว่าผู้แต่งคงมีมาให้อ่านอีกในเร็วๆนี้นะครับ แต่งได้ดีมากเลยครับ

chanky2007

ลุ้นและติดตามทุกเรื่องเลยครับ

แต่ตอนนี้ขอลุ้นหมอฟางก่อน ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

alasangel

อยากเห็นพระเอกโชว์เทพครับ

yoot2499x

ฉากแอ๊ดชั่นเขียนได้เร้าใจมากครับ ชอบมากอย่างนี้ฉากเสียน้ำต้องสุดๆแหงม..เยี่ยมครับ

archese

ตอนนี้ได้อ่านยาวๆ เลยแฮะ แต่มันก็นานจริงๆแหละท่าน ต้องไปอ่านย้อนคร่าวๆ ตอนก่อนหน้า ไปแระ รีบไปเสพงาน เดี๋ยวลืม

darkanglezen

เนื้อเรื่องตื่นเต้นได้อารมณ์ดีครับ ไล่ล่าได้สนุก ชอบครับ ::Glad::

moo1moo2

สนุกตื่นเต้นมันมากครับ ขอขอบคุณมากๆครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ มีการโชว์หลากหลายดี

buark

หมอฟางน่าจะเป็นตัวแทนบาปอีกคนนะครับ น่าจะมันส์ดี