ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 21 – กำราบ

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 13, 2017, 08:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

breakskyp

สนุกมากเลยครับ เรื่องราวเริ่มเข้นข้นขึ้นน่าติดมากครับ
ขอบคุณมากครับผม

Asura4237

ตอนนี้ออกแนวฮาร์ดคอร์แฮะ รอติดตามตอนต่อไปเลยฮะ

tetete

่jk_th_3710

น้องกานมีอารมณ์ง่ายจริงๆ อยากอีกแล้วนั่น เด่วก็เสียตัวอีกรอบหรอก ส่วนอนงค์เซียะมากชวนน้ำลายหกสุดๆเลย 

Adriano

ขอบคุณมากจ้า นักเขียนในดวงใจ ไม่เคยทำให้ผิดหวัง   ::DookDig::

yuta279

กำราบพยศพร้อมกับกระตุ้นกานต์ไปด้วยพร้อมๆ กัน สุดยอดจริงๆ เลย

lamom

สมที่รอคอย สุดยอดแห่งการเดินเรื่อง

mr_nt9

สุดยอดจริงๆ งานนี้เหมาเรียบ
ยังมีอะไรน่าติดตามอีกเพียบเลย
ขอบคุณครับ

star_war

สะใจขาหื่นแบบผมจริงๆครับ เนื้อเรื่องน่าจะมากว่า100 ตอนจบ..อิอิ
แอบเชียร์ท่านนักประพันธ์ ขอบคุะณผลงานดีๆมากครับ
รอตอนต่อไปอย่าง ใจจดใจจ่อ ครับผม..

star_war

สะใจขาหื่นแบบผมจริงๆครับ เนื้อเรื่องน่าจะมากว่า100 ตอนจบ..อิอิ
แอบเชียร์ท่านนักประพันธ์ ขอบคุะณผลงานดีๆมากครับ
รอตอนต่อไปอย่าง ใจจดใจจ่อ ครับผม..

therasak

ความอิจฉาริษยาทำลายทั้งตนเองและผู้อื่นจริง ๆ อนงค์หนอพาตัวเองเข้าสู่กองไฟโดยแท้

cd13579

เข้าใจนะ พลาสติกปิดปาก แถมยังรู้จังหวะเอาใจผู้หญิง ดีไม่ดีไปจุดไฟน้องกานต์ขึ้นมาจะได้กินแซนวิชแน่ๆละทีนี้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

bluesky11

สุดยอดครับท่าน พระเอกกวาดเรียบเลย แต่อาร์ตจะรู้ไหมว่าเล่นกับไฟ ผมว่าอรอนงค์ร้ายใช่เล่น ฉลาด น่าเสียดายที่ให้ความอิจฉาริษยามาบังตาบังใจ เลยต้องกลายมาเป็นของเล่นของพระเอกไปซะแล้ว ขอบคุณที่แบ่งปันความสุขครับ

sunnie06

อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆจังเลยครับ