ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 21 – กำราบ

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 13, 2017, 08:10:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

br007

พี่อาร์ททำอนงค์ติดใจแน่ๆเลยครับ

มีซ้ำ ครั้งแรกจะโดนสักกี่ดอกดี

axolotss

ต้องยอมรับว่าขั้นเทพครับ เนื้อเรื่องปลุกอารมณ์ได้ที่สุดใน3โลก

tanavong

ตอนนี้เป็นตอนที่ต้องยกนิ้วให้อีกตอนหนึ่งเลยครับ
บรรยายได้ละเอียด ทุกเม็ด        ทำให้ผม ขึ้น ลง สลับตามเรื่องราวได้อย่างดีเลยครับ

brother1

กำลังสนุกเลยคับ รอลุ้นตอนต่อไปยุนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่แบ่งปัน

darkdd1999

เป็นวิธีการทรมานที่โหดมากๆ แต่ทำให้ปราบพยศได้ เยี่ยมแท้คุณอาทิตย์ อุ๊ย ผิดๆ 55555555

xnosex

ชอบมากมาก กำหราบม้าพยศเนี่น มันสะใจ

eark108

นายอาร์ตนี่ชอบหาเริ่องตื่นเต้นทำตลอด

lnw007

เถื่อนแบบเทพๆชอบมากครับ ขอบคุณครับ

reaperofvirgin

คุ้มกับการรอคอยครับ รอเรื่องอื่นๆต่อ

pj762856

bounced

มีจิตวิทยาในการลงโทษดีมาก เรื่องนี้แต่งแบบแฝงสาระไม่ฉาบฉวยดี

หนูกานต์ กับลูกสาวของท่านไพศาลจะโดนอะไรอีกน้า ชวนติดตามจริงๆ

ขอบคุณมากครับ

harzard

เข้ามาขอบคุณก่อนครับ ตามเปิดดูตลอดเลย เดี๋ยวค่อยกลับมาอ่าน รอตอนต่อไปน่ะครับท่านแอส  ::WooWoo::

dwarf

ขอบคุณครับ...เป็นการทารุณกรรมเชลยที่แสนสุดเสียวครับ

hanabombam

สุดยอดเลยนายท่าน ได้เอาสาวสวยสองคนในคืนเดียวกัน ห่างกันไม่ถึงชั่งโมง

strikef.

ขอบคุณครับ อนงค์โดนแบบข่มๆ เล็กๆ ซะใจกว่า สมยอมแบบนี้รู้สึกว่าสบายไป สำหรับความคิดมุ่งร้ายคนอื่น