ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 22 - สาวใช้

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 19, 2017, 09:59:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เลือกได้ 2 นะครับ

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
กิ๊ฟ - สาวใช้หน้าเด็กตัวเล็กนมโตคนนี้กำลังน่าขย้ำ
แป้ง - ท่าทางเธอจะน้อยใจแล้วนะ ควรจะไปเอาใจเธอหน่อย
แอล - แม่สาวน้อยท่าทางจะคิดถึงเราแย่แล้ว ไปหาเธอหน่อย
พาแอลไปห้องแป้ง - รับคำเชิญของแป้ง ลองดูซิว่าแอลจะเป็นยังไง
ชวนกิ๊ฟไปห้องแป้ง - เห็นวางแผนกันดีนัก ลองจัดการคู่ไปเลย
เข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ ดำน้ำ งมหอย ดูปะการัง

lnw007

ขอบคุณคร้าบ มาไวมากมีความสุขจริงๆขอให้ไรเตอร์สุขภาพแข็งแรงคร้าบ

oymfoyp00

เที่ยวที่แล้วผมเลือกโบกี้นะเห็นว่าน่าจะไปหวานกันหน่อย แต่ท้ายของตอนที่แล้วก็ไปหวานกันแล้ว ว่าแต่ครั้งนี้ไม่มีใครจะเลือกเข้าวัดฟังธรรมให้พระเอกมันสงบจิตสงบใจมั้งหรอ จะได้ใจเย็นๆรับมือกับสถานการคับขันได้

kongrith

ลองกินแซนวิชดูบ้างก็ดีนะนายหนุ่ม แต่จะเลือกใครดีน้อ

097898117

กับน้องแอลภ้าไม่ใช่พลังของแว่นน่าจะยากอีกอย่างเพิ่งใช้ไปตอนเช้า อย่าดีกว่า

darkdd1999

ไอเข้าวัดฟังธรรมตัดออกไปได้ละท่านนักฆ่า 5555555 
ผมว่านะ อยากให้พล็อตเรื่องมันทำนองว่า มีทั้งคนรับได้ และรับไม่ได้กับฮาเร็มตาหนุ่ม สร้างดราม่าบ้าง อย่างแอลงี้ ผมว่าควรเพิ่มมิติแอล ส่วนกิ๊ฟ แป้ง โบกี้มันอยู่ที่เดียวกับหนุ่มอยู่ละ 

crazylex

นัดน้องแอลไปเล่นจ้ำจี้พร้อมสาวแป้งเลย เปิดทางขนาดนี้ ว่าแต่น้องแอลจะยอมไหมนี่

pj762856

อย่างต้องแซนวิดและน้องไว  สนุกมากครับ รอ ebook อยู่

hanabombam

ทำไงล่ะทีเนี่้ย ผญ ให้ไปหาถึงสี่คน จะไปใครละที่เนี้ย แยกร่างไม่ได้ด้วย ถ้าไปหาคบทุกคนฟ้าเหลืองตายกันพอดี

633sqd

แป้งเปิดทาสะดวกขนาดนี้ หนุ่มมีเหนื่อยถึงกับฟ้าเหลืองแน่ๆ แต่จะพาใครไปห้องแป้งก่อนดีนะ ::Thinking::

beer_a_riddler

::Glad::

มาเร็วมาก ขอบคุณครับ

ชื่นชมที่แหวกแนวคิดเรื่องการโหวตครับ

aty13

ท่านแอสเล่นขุดบ่อล่อปลาว่าจะลดบทบาทคนไม่ได้โหวต ก็ต้องยอมลงบ่อที่ขุดล่ะนะ พาแอลไปทรีซัมห้องแป้งโลด

ponggunyuki2527

ผมชอบ วิธีคิดของแป้งนะ เค้าบอกหนุ่มได้แบบไม่ปิดกั้นเกินไป พร้อมอธิบายให้ผู้ชายเข้าใจผู้หญิงดีด้วยนะ ผู้ชายบื้อๆเรื่องผู้หญิงแบบผม อ่านแล้วเข้าใจขึ้นเยอะเลยแหะ

adios2nd

ไม่มีใครโหวตไปดำน้ำ งมหอยกะผมบ้างเหรอ ::Dizzy:: ::Waiting::

donki

จริงๆ ผมอยากเลือกแป้งคนเดียวเป็นคำตอบสุดท้าย แต่การพาแอลไปห้องแป้งก็เป็นโอกาสที่ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง

nongza02

จัดต่อเนื่องเรยวุ้ยย ระวังฟ้าเหลืองนะ
แต่ยังไงคืนนี้ต้องจดแป้งเค้นความจริงซะก่อน หุหุ