ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 22 - สาวใช้

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 19, 2017, 09:59:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เลือกได้ 2 นะครับ

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
กิ๊ฟ - สาวใช้หน้าเด็กตัวเล็กนมโตคนนี้กำลังน่าขย้ำ
แป้ง - ท่าทางเธอจะน้อยใจแล้วนะ ควรจะไปเอาใจเธอหน่อย
แอล - แม่สาวน้อยท่าทางจะคิดถึงเราแย่แล้ว ไปหาเธอหน่อย
พาแอลไปห้องแป้ง - รับคำเชิญของแป้ง ลองดูซิว่าแอลจะเป็นยังไง
ชวนกิ๊ฟไปห้องแป้ง - เห็นวางแผนกันดีนัก ลองจัดการคู่ไปเลย
เข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ ดำน้ำ งมหอย ดูปะการัง

aek01

ยังไงก็ต้องกลับไปดูแลแป้งบ้าง ต้องเฉลี่ยความสุข หรือไม่ก็เอามาอยู่บ้านเดียวกันเลย แว่นวิเศษช่วยที รอตอนต่อไปครับ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ   คงต้องใช้แว่นแบบจิงจังละทีนี้

sixdevil7

สงสัยต้องไปจัดการเจ้าของแผนการหน่อยแล้ว...ขอบใจมากครับ

tongtoey

เมื่อไหร่จะแต่งต่ออยากอ่านจะแย่แล้ว ::Glad::

10mghz

baza

ผมสอบถามหน่อยครับว่าจะติดเรื่องนี้ต่อได้ที่ไหนครับ ชอบการเดินเรื่อง ที่มีหลายรสแบบนี้สนุกมากๆๆครับ อ่านแล้วติดเลยอยากอ่านต่อผลงานดีๆแบบนี้ครับ ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆแบบนี้

mu

เรื่องนี้ มันเหมือนเป็นนิยายอีโรติค อ่านแล้ว รู้สึกติด  ::Orz::

tetete

ไปหาน้องแอลแล้วจัดการพร้อมแป้งสิ ฟินจะตาย

powerwon

suteeboonmark

หนุ่มของเราคงต้องเห็นใจแป้งบ้างแล้ว

ขอทราบว่าเรื่องนี้ได้จบลงที่ตอน22นี้แล้วใช่หรือไม่
ถ้ายังมีตอนน่อจากนี้ จะติดตามได้ทางช่องทางใด
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับresponse กลับมา
ซีรี่นี้สนุกมากกกก ผู้แต่งมีลูกเล่นชวนให้ต้องติดตามตลอด อ่านซ้ำยังสนุกไม่เบื่อเลย...สุดยอดบทประพันธ์
ขอแสดงความชื่นชมในลีลาการประพันธ์ระดับอัฉริยะเลย
และเชื่อได้เลยว่าซีรี่ย์นี้จะยีนยงตลอดไป
ขอบคุณ

flask

ชอบหมดทุกคนเลย  ทำไงล่ะ  งานหนักแน่ต้องมีตัวช่วย​ ยาโด้ปในตำนาน

BlackWaltz BlackWaltz

นัดเพื่อน เพื่อนที่ว่านี่คงไม่ใช่แฟนเก่าหรอกนะ

ดูแนวทางแล้วน่าจะเลือกไปห้องแป้วนะ....
เธอนะแสนดี แล้วเริ่มออกมาแสดงความน้อยใจ ที่ไม่สนใจเธอบ้าง..

24องศา

ยังไงก็ต้องจัดแอลครับ เชื่อผม ผมเรียนมา