ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 22 - สาวใช้

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 19, 2017, 09:59:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เลือกได้ 2 นะครับ

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
กิ๊ฟ - สาวใช้หน้าเด็กตัวเล็กนมโตคนนี้กำลังน่าขย้ำ
แป้ง - ท่าทางเธอจะน้อยใจแล้วนะ ควรจะไปเอาใจเธอหน่อย
แอล - แม่สาวน้อยท่าทางจะคิดถึงเราแย่แล้ว ไปหาเธอหน่อย
พาแอลไปห้องแป้ง - รับคำเชิญของแป้ง ลองดูซิว่าแอลจะเป็นยังไง
ชวนกิ๊ฟไปห้องแป้ง - เห็นวางแผนกันดีนัก ลองจัดการคู่ไปเลย
เข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ ดำน้ำ งมหอย ดูปะการัง

boong

รีบหน่อยครับเดี๋ยวเปลี่ยนใจ แต่ผมก็ยังระวังโบกี้นะครับ น่ารักแบบนี้ใส่ใจหน่อยเดี๋ยวหลุด

review1972

หาทางไปไขข้อข้องใจกับแป้งก่อนดีกว่าครับและเพื่อไม่ให้เสียเที่ยวพ่วงน้องแอลไปด้วยเลยในเมื่อแป้งเปิดทางให้แล้ว555

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ นายหนุ่มต้องหายาบำรุงได้แล้วนะ

samrong

ถ้าตอนจบ ขาดคนใดคนหนึ่งไป ผใว่าแต่งให้ไปบวชดีกว่า

yak7384

จะไหวหรือปล่าวละหมุ่ม 4 : 1 เลยนะ ถ้าไม่ไหวก็บอกนะ เดี๋ยวไปช่วย อิอิอิ

aekkachai052

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก มากครับน่าติดตาม รอติดตามผล อยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

johnywalker

อยากมีปัญหาแบบนี้บ้างจังเลยครับ

tanavong

โหวตให้พาแอลไปห้องแป้งและเอาใจแป้งเพิ่มครับ
แต่ยังไม่ต้องถึงกับสวิงกัน
ถ้าสวิงนี่อยากให้สวิงกับกิ๊ฟและแป้ง

lucyjung

tokkatoramma

นายหนุ่มนี้ร้อนแรงดีจริงๆ ขนาด4รุม1ยังเอาอยู่สงสัยต้องมีเครื่องมือไว้ช่วยแล้วครับ เช่นแหวนพลังช้าง เยได้24 ชม.แต่ต้องแลกกับสลบหลังจากครบ24ชม.10ชม. 5555

etracker

คิดถึงแป้งแล้วครับ จัดแป้งสักหน่อยกันแป้งน้อยใจนะครับ

soleza020

กิ๊ฟ ยาวๆครับ ชอบหนุ่มที่เป็นหนุ่ม ไม่ได้ชอบเพราะแว่นตาของหนุ่ม ถึงผู้เขียนผมรักทุกเรื่องของท่านนักฆ่า008 จริงๆ

gfthebc

สุดยอด​เลย​ครับ​ จัด​เวลา​ดี​ๆ​เก็บ​ให้​ครบ​ทุก​คน​เลย​ครับ​ แต่​อย่า​ให้​มี​ดุ้น​อื่น​เข้า​มา​นะ​ครับ​ หวง​สาว​ๆ​ทุก​คน​เลย​

facman69

เห็นผลโหวตคราวๆแล้วอดใจรอตอนต่อไปแทบจะไม่ไหว 2:1 เลยน้าเอ่อ หรือ จะ 3:1 ดีนี่
ลุ้นๆ ขอบคุณสำหรับผลงานเสียวๆนะครับ

err

แป้งใจดีแบบนี้ก็จัดแป้งบ้างหนุ่มเอ๊ย