ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yi Hyeon Min] Secret Folder เรื่องลับๆ ห้ามให้ใครรู้ บรรยายไทย เด็กฝึกงาน

เริ่มโดย trainee, พฤษภาคม 21, 2017, 03:49:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

โห่ แปลเรื่องยาว กี่ตอนจบครับเนี่ย น่าจะ 18 ตอนจบนะ  ::Oops::

ชื่ออาจารย์คนวาดชื่อเต็มๆก็ [Yi Hyeon Min] Secret Folder นะครับ

แปลให้จบๆเด้อ เป็นกำลังใจให้ละกัน  ::Fighto::

breakspells

งานเข้าล่ะสิ ซ่อนที่เดียวกันเลย ย้ายที่ซ่อนแปป

kaithai

การ์ตูนจากเกาหลีด้วย
น่าจะแปลกและแตกต่าง จาก ของญี่ปุ่น พอสมควรแน่

ขอให้กำลังใจครับ  เรื่องยาวแบบนี้  สู้ๆครับ

klpnklpn

เรื่องน่าสนใจดีครับ ขอรับไปดูต่อ

ขอบคุณครับ

syusuke2012

trainee

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 21, 2017, 04:30:03 หลังเที่ยง
โห่ แปลเรื่องยาว กี่ตอนจบครับเนี่ย น่าจะ 18 ตอนจบนะ  ::Oops::

ชื่ออาจารย์คนวาดชื่อเต็มๆก็ [Yi Hyeon Min] Secret Folder นะครับ

แปลให้จบๆเด้อ เป็นกำลังใจให้ละกัน  ::Fighto::

ก๊อบเก็บไว้นานแล้วครับ ตอนแรกๆเค้าใช้ชื่อนี้ใน e-hentai แต่คงจะพึ่งมาแก้ไขชื่อมั้งครับ  ::Sobad::

wittwat wiangwong

trainee

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤษภาคม 21, 2017, 04:34:36 หลังเที่ยง
การ์ตูนจากเกาหลีด้วย
น่าจะแปลกและแตกต่าง จาก ของญี่ปุ่น พอสมควรแน่

ขอให้กำลังใจครับ  เรื่องยาวแบบนี้  สู้ๆครับ

นอกจากยาวแล้ว ยังนานๆมาลงงานทีด้วย  ::Sobad::

alex2432

elviswhat

น่าลุ้นนะครับว่าจะเปิดไปเจออะไร แต่ถ้ามีแต่นกนี่เว่อเลย