ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yi Hyeon Min] Secret Folder เรื่องลับๆ ห้ามให้ใครรู้ บรรยายไทย เด็กฝึกงาน

เริ่มโดย trainee, พฤษภาคม 21, 2017, 03:49:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

การ์ตูนทางเกาหลีนี่ อ่านปุ๊ปแล้วรู้เลยแฮะ การแบ่งช่องเป็นเอกลักษณ์ ต่างจาดของญี่ปุ่นอย่างเห็นได้ชัดเลย

ว่าแต่ ไอFolder"นกปรอด"นี่มัน.... เดาว่าเข้าไปข้างในมันต้องมีอะไรหักมุมอีกแหงมๆ

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ ::Thankyou::

Edit หลังอ่านจบ

อื้มมมมมม ก็นะ.... ก็ถูกของมันนะ

633sqd

oldman

goorboyI

ขอบคุณครับ มันต้องฮาแน่ ๆ

sexontheroom2

ปกติชอบอ่านการ์ตูนเกาหลีอยู่แล้ว มาเจอเวบนี้อีก ขอบคุณผู้แปลคร้าบ ที่สรรหามาให้อ่าน 

eka1325

มีลุ้นเลย งานนี้โฟลเดอร์อะไรนะ ภาพสวย ชอบมากขอบคุณครับ

suunnid

แอลยู