ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yi Hyeon Min] Secret Folder เรื่องลับๆ ห้ามให้ใครรู้ บรรยายไทย เด็กฝึกงาน

เริ่มโดย trainee, พฤษภาคม 21, 2017, 03:49:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ลายเส้นสวย งานสีซะด้วย เข้าใจเลือกนะคะ
แถมซ่อนซะอยากจะขอลุ้นอ่านต่อเลย เดี๋ยวมาเม้นท์ต่อนะคะ
::Reader::
เง้อ....  เหมือนจะโดนหลอกล่อ ให้รอเลย
อ่ะๆๆๆๆๆ  เฝ้ารอได้..อยากเห็นนกปรอทเจงๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

saddda949

สีทั้งหมดเลยใช่ไหมครับบบ
นางเนกก็โอเครดลยนะครับเนี้ยย
ก็ขอบคุณระครับที่ช่วยแปล

flukehaha

ลายเส้นเกาหลีพัฒนาไกลมาก สวยกว่าของญี่ปุ่นหลายเจ้าเลยตอนนี้
Manchester United Football Club
We are Red Army

takking1234

ชอบล้ายเส้นเรื่องนี้มากเลยครับ ยังไงแปลออกมาเยอะๆนะครับ ::Glad::

XBaR

เนื้อหาน่าติดตาม ภาพสวยมากครับ ขอบคุณเจ้าของทู้ที่นำมาแบ่งปันนะครับ

acerolar

::Glad::ชอบจังเลยครับ เหมือนชีวิตคู่หนุ่มสาว น่ารักๆ ขอบคุณครับผม

bigboy001

::Glad:: ลายเส้นสวย แต่ ดูเหมือนนางเอกจะวุ่นวาย เพราะความเงี่ยนเกิ้นนน