ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 24 – ไอดอล

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 23, 2017, 12:10:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ueang

สุดยอดมาก มันส์ทุกตอนจริงๆ เหลืออีกคนจะได้ครบสามพี่น้อง

hanabombam

นอกจากอาร์ต ก็เป็นบอลนี้แร่ะที่น่าอิจฉาที่สุด เพราะได้ซั้มนางฟ้าแล้วถึงถึงสองนาง เหลือแก้วที่ยังไม่ได้ ไม่งั้นได้ซั้มนางฟ้าทั้งสามนางครบเหมือนอาร์ตเลยอ่ะ แล้วบอลจะมีโอกาสไหมนะ

volpe

ขอบคุณมากครับ มาไวจริงๆเลยเนื้อเรื่องยิ่งมายิ่งหน้าติดตามมม

ขอบคุณมากๆครับบ

ปล. รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ^^

knight18

ขอบคุณครับ สนุกสนานเร่าร้อนนั่งลุ้นตลอดเลยครับ

anigkanjana

nananews

kidxero

กลายเป็นว่าน้องดาแต้มนำแล้วครับ ส่วนกานต์ตามมาติดๆ ส่วนสุดท้ายคือยอดรักของนายอาร์ทคุณแก้วนั่นเอง อยากให้มีตอนแก้วรู้ตัวว่าอาร์ทคืออาทิตย์จัง เชียร์ให้แก้วเข้าวินเป็นอันดับ1 ส่วนที่เหลือใครก็ได้

yuta279

ขอบคุณท่านแอสที่มาต่อได้อย่างรวดเร็วครับ
นายอาร์ตตอบน้องดาได้หล่อมากเลยครับ สุดยอดจริงๆ

tanavong

พี่่อาร์ตฝีมือและความคิดการจัดการสุดยอดเลย

pj762856

งานนี้สวิงกิ้งแน่นอน  รออุดหนุน ebook อยู่ครับ

Asura4237

มาไวมากๆเลยครับ มาแนวเหมาๆแฮะ รอบบนี้ นายอาร์ตเรา

lordofthetwo

โอ้โห ไม่น่าเชื่อว่าจะขมวดมาได้ ตอนหน้า 2-1 แล้วมีแจม 2-2 เลยสินะครับ มันส์จริง
ขอบคุณครับ

ppeak

สองสาวพี่น้องปรองดองยอมผู้ชายคนเดียวกันแล้ว นายอาร์ตทำให้เรื่องดูง่ายกว่าที่เดาไว้เยอะเลย รอลุ้นครับว่าจะได้สามสาวพร้อมกันเมื่อไหร่ยังไง

banjen001

ท่านแอสได้โปรด เหลือน้องแก้วไว้สักคน อิอิ

zannaty

ดุเดือดทุกตอน จนรอตอนหน้าไม่ไหวแล้วครับ