ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 24 – ไอดอล

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 23, 2017, 12:10:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ruktory

สงสัยงานสวิงจะมาแล้วครับ สาว ๆ ที่เร่าร้อนทั้งคู่คงทนอารมณ์พิศวาสของตนเองไม่ไหว สงสัยอาจจะต้องให้บอลช่วยด้วย 555+ ขอบคุณท่าน Assassin008 มากครับ

verbatim

reaperofvirgin

ขอบคุณมากครับ มาเร็วมากๆ เขียนดี สำนวนดี ขอให้ความมีน้ำใจเผื่อแผ่นี้ส่งผลให้ท่านแอสสุขภาพแข็งแรง เตะปี๊บดังไปอีกหลายสิบปีครับ

br007

ขอบคุณนะครับ

ในที่สุดสองสาวก็ยอมพี่อาร์ทพร้อมกัน ทีนี้พี่อาร์ทโดนพร้อมกันบ่อยๆ จะไหวไหมนะ

breakskyp

สุดยอดเลยลูกพี่อาร์ต
อยากได้ลูกพี่แบบนี้เป็นไอดอลจังครับ
ขอบคุณมากครับ

bigomnoi

บอกตรงๆว่าอิจฉาบอลมาก ได้ลุยทั้ง 2 พี่น้อง ชักอยากไปสมัครเป็นลูกน้องพี่อาร์ตละ น่าจะมีอะไรหล่นมาอีกเพียบ

mai_mai

สนุกมากกกก ชอบมากเลยครับ มาต่อไวๆ นะครับ อยากอ่านฉากหมู่ 55+ 

ขอบคุณครับ

midnightblusie

หมู่คณะกันเลยครับ ได้อารมณ์อีกแบบ

xnosex

อยากแปลงร่างเป็นอารต์วันละครั้งก็ยังดี

revoltman

อาร์ตเล่นชุดใหญ่เข้าให้ซะแล้ววว เหลือแค่แก้วคนเดียวที่ยังหลุดโพลทีมฮาเร็ม รอตอนต่อไปละกันนะค้าบบบ

Vitta55

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เรื่องนี้ สรุปบอลเป็นคนโชคดีที่สุด แบบไม่ต้องลงแรงอะไรก็ไดทั้งกานต์ และดาริกา สนุกดีครับ ชอบอ่านนะ ไม่ดำจนเกินไป เทาขนาดนี้ ยังพอรับได้ครับ รอตามตอนต่อไปนะครับ

harzard

ขอบคุณครับ มหกรรมสวิงกิ้งเริ่มขึ้นแล้ว  ::Fighto::

medsay

ว่าแล้วน้องดาต้องโดน ฮี่ๆ ขอบคุณครับท่านอาร์ต เอ้ย ท่านแอส

synivorn

ถ้ากานต์หรือน้องดายอมก็ตามสบาย .... บอลคงงง ลูกพี่มีแบ่ง
แต่สองสาวคงงงยิ่งกว่า