ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ayiraj2408

วรรณนี่หลุดจากรัฐฒนตรีช้างได้ก็ยังมาเหล่าวายร้ายอีกนะ เทพคชสารก็ดันโดนตัวร้ายจัดการอีก พระเอกเราจะช่วยทันมั้ยนั่น

kidxero

ต้องแบบนี้แหละถึงจะมันส์ตัวโกงมันต้องมีพลังพอๆกับพระเอก ไม่ใช่พระเอกเก่งฝ่ายเดียว แต่แหม่เล่นกันในร่างช้างเลย ฮ่าๆๆ

knottmild

sun_307

xonly-1018

ยิ่งอ่านยิ่งติดหนึบ ตามอ่านรัวๆ เลยครับ แหะๆ ^^

yoot2499x

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับชอบมาก เขียนได้เห็นภาพจนรู้สึกตามเลย...อ่านไปเกร็งไปด้วยเลยผม ...

liarealty

ขอบคุณสำหรับอีกตอนครับ จะจบแล้วสิ ตื่นเต้นลุ้นระทึก หวังว่าจะแฮปปี้เอนดิ้งนะครับ

marem17

crazylex

sorarit

แบ่งปันกัน อธรรมย่อมต้องมีอะไรกับธรรมะบ้าง เพื่อเพิ่มรสชาติ

dikky

เทพคชสารกำลังเสียที จะมาช่วยทันไหมครับพระเอกของเรา

zeropp

::Glad:: กำลังใกล้ถึงจุด สรุปล่ะ กลับมารอบนี้ รัวๆ เลยนะคับ

storysto

ถ้าไปช่วยไม่ทันจะเกิดอะไรขึ้น ตื่นเต้นมาก

arsenyo

ท่านเทพแย่แล้ว วรรณจะได้สามีเพิ่มอีกละหรา

zethkhun

ไกรทองจะใช้เเผนไหนสู้นะ หรือจะเเปลงเป็นจรเข้ตีกะนาค