ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

audy3888

สงสัย วรรณทอง จะมีอีกผัวกันละนี้ แล้วเทพคชสารจะเป็นอย่างไร รอผู้เขียนมาเฉลยดีกว่า ขอบคุณครับ

acdzee

ไกรทองจะมีเมียเป็นนาคอีกต่อจากจรเข้แล้ว

asean

สนุกสนานลึกลับพิศดารทุกตอนจริง นับถือครับ

Ordinaryman

เร้าใจในทุกมิติ ทั้ง action โครงเรื่อง  และ บทอีโนติก ชื่นชมๆ ครับ

navy868

ผมลุ้นอย่างเดียวเลย...ไกรทองจะรอดมั้ย? ::Crying::

banrai kidsada

หายไปนานเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

alasangel

นิลพางค์พลังก็ไม่ธรรมดาอยู่แล้วนะ ขนาดเอาชนะเทพคชสารได้ ถ้าอัพเกรดนี่ไม่รู้พวกก้องจะต้านอยู่ยังไงเลยเนี่ย อาจจะต้องมีไม้ตายแน่ๆ ปล.รอติดตามอยู่เสมอนะครับ

tnttnt

รอมานาน มาลุ้นเอาใจช่วยเทพคชสารด้วยคน

boon66

งานนี้ต้องช่วยทั้งวรรณและเทพคชสาร
สงสัยต้องแยกร่างแล้วมั้งครับ

tumg23

รีบไปช่วยเทพคชสารก่อนน่าจะดีนะ เดี๋ยวไม่มีพลังจากเทพฯอีก

cd13579

ก็ว่าทำไมงงๆ อ้อกูอ่านข้ามตอนนี่เอง พลาดเรื่องท่านพี่ไปตอนไหนวะ ปกติรอจนรากออกตลอด
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

naitoom

สังหารผัว จับเมียไป...(อย่างว่า) แต่สงสัยเมียเจอของใหญ่แล้วจะติดใจ
ตอนนี้ลงรูปเมีย(วรรณ) ไว้ให้ฟินสมกับเรื่อง

pinmonkey

การต่อสู้ที่ดุเดือด บทรักบทสวาทที่สุดแซ่บ ขอบคุณมากครับ