ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tokkatoramma

ทั้ง2สาวจะไหวไหมนี้ รีบๆเข้าไปช่วยให้ได้นะครับ สู้ๆ

Ideology

รอเรื่องนี้มากๆครับ ลุ้น และสนุกทุกตอนเลย ขอบคุณครับ

jarern532

นิลพางค์ก็แขงแกล่งนะสิแล้วก้องจะทำไงละทีนี้

ballbergkamp

ก้องจะไปช่วยเทพคชสารทันไหมนะ หรือจะโดนดูดพลังหมดก่อนกันแน่นะ

alwayz

วรรณจะรอดไม๊ ช่วยได้ป่าว อยากให้เสร็จเป็นคนๆไปจะได้ได้กันทั่วถึง

jo-panu

เทพช้างโดนแน่ๆ แล้ว ไกรทองจะทำอะไรเนี่ย???ลุ้นๆๆ

102030

เทพคชสารเสียพลังให้ก้องไปแล้วจะเหลือให้นิลพางค์เท่าไหร่กันนะ
ส่วนวรรณ... จะช่วยทันก่อนโดนดำเล่นมั้ย 
ถ้าทันจะต้องช่วย... แทนดำด้วยหรือเปล่า

รอตอนต่อไป.. 
ขอบคุณครับ

Peera canalitartis

เริ่มจะลืมๆ เนื้อเรื่อง ขอทบทวนก่อนน้าาา  ::Glad::

ultrasonic

คิดส่าคงช่วย วรรณ ก่อน เพราะรูปมาเต็ม  ::Shy::

ppeak

ลุ้นให้ก้องไปช่วยเทพคชสารให้ทันเถอะ สงสารก็สงสาร ไม่อยากให้นิลพางค์ได้พลังไปด้วย ส่วนวรรณก็มันส์ไปกับนายดำก่อนก็ได้ -_-"

longman_44

rx0078

ลุ้นต่อเรื่อยๆกับเนื้อเรื่องที่เข้มข้นขึ้น สเกลพลังของตัวเอกเนื่อเรื่องแยกนี้จะไปได้ถึงไหนกันนะ เพราะตัวร้ายก็อัพเกรดไปเรื่อยๆอีก ล้นดีครับ

Akera11

ลุ้นว่าจะไปช่วยวรรณทันก่อนโดนมั้ยเนี่ย ส่วนท่านเทพคงไม่เหลือแล้ว555

Sompong Hongsirikarn

เทพคชสาร น่าสงสาร บทโดนนี่ ง่ายเกิน   ขอบคุณครับ