ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 7

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 12, 2017, 01:34:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nan156156

สงสารคุณวรรณ
อ่านแล้วเห็นภาพได้เลย
เนื้อหาเกินจินตนาการ

thep59

เทพคชสารโดนซะแล้ว จะเป็นอย่างไรบ้างนะ รวมทั้งวรรณด้วย รอติดตามครับ

man5252

กลับมาแล้ว รอคอยมานาน สนุกมาก ขอบคุณครับ

yoyoman

dreamice

น่าสงสารเทพคชสารมากๆ  โดนขมขึน อีกแล่ว

lovesick

segasa

คุ้มค่าการรอคอยครับไรต์ รู้อยู่ว่าเป็น sidestory เเต่ก็ไม่ค่อยอยากให้จบเท่าไหร่ ไว้มีโอกาสก็เเต่งเรื่องเสริมช่วงคู่ขนานของเรื่องนี้กะเวคเตอร์ด้วยนะครับ  ::JubuJubu::

sschatut

kongrith

ตื่นเต้นเร้าใจดีจัง จะมีใครมาช่วยวรรณได้ทันรึเปล่า

Sc0019

tetete

เอาใจช่วยก้องให้ช่วยเทพช้างได้ทันเวลานะครับ

kriangbaac

พลังของเทพคชสารจะมอบให้ผู้สมควรเท่านั้นนี้ครับถ้าจำไม่ผิด นิลพางค์คงไม่ได้ไปหรอก 

phenix

biggiggog

งานนี้มีลุ้น
เอาแบบโดนหรือไม่โดนดีหว่า
::Thinking::
ขอบคุณมากๆครับ