ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ตุลาคม 22, 2018, 11:38:31 หลังเที่ยง
การยอมเสียสละครูตั้มเพื่อให้ทางการยอมรับพวกprotecter ก็เลยเป็นการทำร้ายความรู้สึกของแก้ว จนเธอต้องมาล้างแค้นและกลายเป็นศัตรูของพวกprotecter นับว่าเป็นการตัดสินใจที่ผิดอย่างมากๆเลย
น่าสงสารแก้วจังต้องกลายเป็นคนร้ายเพื่อแก้แค้นให้ชายคนรัก เพราะคิดว่าเขาถูกฆ่า ทั้งๆที่นั่นเป็นเพียงการแสดงเพื่อหลอกผบ.ตร.

jakrasri

nujane_dude

ในที่สุดก้องก็สมหวังกับวรรณ นึกว่าจะอดแล้ว

Book01zaza

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ รอผลงานใหม่ๆอยู่นะครับ

ธีรนัน เก

panu98765panu

แฟนคลับรอภาค2 นะครับ ขอ บทบู๊ มากกว่าเดิมนะครับ

eak3799

ก้องจะได้อยู่กับวรรณผู้ไม่มีวันอิ่ม จอมพลังจะสิ้นลายก็คราวนี้ล่ะ 555

diamond1

Thanameth

::Fighto::
เพื่อมวลมนุษยชาติเราต้องรวมพลังกันต่อสู้.... FC ครับบบบบ
Hidetotakamoto

lit260499

คิดว่าจะจบด้วยความสุข กลับเกิดปมใหม่ขึ้นถึงขั้นแก้วจะล้างแค้นให้แฟนตัวเองเลย

ruang666

ทำไมShooter.ถึงโดนยิง?ทำไมก้องไม่ห้าม?ทำไมอาทมาตไม่ช่วย? งง

ประสพโชค คชโยธี

สนุกครับ เริ่มมาก็น่าติดตามแล้ว ได้อารมณ์ชอบมากครับ ขอบคุณครับ