ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zethkhun

โถ... ตาก้อง เกือบได้เย เเล้วเชียว ดันมาตามตัวอะไรตอนนี้  ::Touchy::

premz

phenix

น่าสงสารเทพคชสารจังสุดท้ายก็ไม่ได้อยู่กับก้อง

ultrasonic

เสียมือดี อย่าง Shooter ไป จะหาใครมาแทนล่ะทีนี้
อย่าบอกนะว่าเป็น Hawk eyes

ัuffa555

ถึงซีรี่ย์เรื่องย่อยจะจบไปแล้ว ก็ยังรอติดตามเวคเตอร์ต่ออยู่นะครับ
::Thankyou:: ::Glad::

jamemy007

แฮฟปี้เอ็นเด้งมั้ยครับ ขออ่านตอนจบก่อนน้าาา

xvenomz

มันส์มากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องราวสนุกๆ นะครับ

n2610

และแล้ววรรณกับก้องก็สมหวัง. สนุกมากเป็นกำลังใจให้เขียนตอนใหม่นะครับ

pomsohandsome

::Ahh:: มาอ่านถึงตอนสุดท้ายแล้ว ขอบพระคุณมากครับที่แต่งมาถึงนี้ ยังคงตืดตามท่านผู้แต่งเรื่อยๆนะครับ

dikky

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม งานเข้าก่อนอีกจนได้ครับ

Nattanan Tst

พออ่านจบนี่เราต้องไปตามอ่านvectorต่ออีกรอบเลยนะเนี่ย

ballbergkamp

Ordinaryman

ติดตามจักรวาลของ vector ครับ ขอให้ขยายไปสู่ตัวละครอื่นๆ ด้วยนะครับ  ชั้นเชิงการเขียนเหนือชั้นมากครับ

atomicbear

pongsap

ในที่สุด ก้องก็สมหวังกับ วรรณ ตอนจบมีการหักมุมค้วย อยากติดตาม vector ต่อ