ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darksuper55

ผูกเข้ากับเนื่อเรื่องหลักได้ดีมากเลยครับ

krond

อ่านจนเพลินเลยครับ เข้ามาครั้งนี้ เรื่องนี้้ก็จบซะแล้ว รอติดตามVector ต่อครับ ขอบคุณครับ

zorohana

beeriero

ในที่สุดก้อมาถึงบทสรุปก้องจะได้เอากับวรรณสักทีเห็นเล็งกันมาแต่ตอนแรกเลย

forzakhan

จบแล้ว รออ่าน vector ต่อเลย
ชอบเรื่องนี้นะคะ การต่อเชื่อมทำได้ดีเลย

Man_On_The_Moon

Tanakorn Thirasophon

เนื้อหาน่าติดตามครับ เอาใจช่วย เขียนผลงานดีๆมาอีกนะครับ

yoot2499x

The Protector....เหมาะมากครับ ผู้ปกป้องภัยของปวงชน...สู้ๆ 

kongrith

Sc0019

ขอบคุณสำหรับตอนจบครับ เยี่ยมยอดและจะติดตามต่อนะครับ

สายลุย

ในที่สุดก็มาถึงตอนสุดท้ายจนได้ แล้วทำมาอีกหลายๆๆเรื่องนะครับ

chatjane4234

civil2

ยิ่งเขียนแบบนี้ยิ่งน่าติดตามต่อเลยครัย อยากรู้อะไรเป็นอะไรยังไง

pitsanume

ขอบคุณครับ เป็นจุดเริ่มต้นของเหล่า Protector ที่มาของแต่ละคนที่มารวมตัวกัน รอติดตามตอนต่อไปของ Vector เป็นกำลังใจ และรอติดตามผลงานของผู้ประพันธ์ครับ

crazylex

ขอตามต่อให้จบ ต่อไปเป็นคิวใครครับ แล้วเรื่องของตั้มกับแก้วจะมาจบในภาคของเวคเตอร์ใช่ไหมครับ รอลุ้นคู่นี้อยู่ จะเป็นแบบ Mr. & Mis Smith ไหม คู่รักนักฆ่า