ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suriyamahajit

tonnextgen

มาถึงตอนจบแล้วสินะ ตกใจที่shooter ตัองตาย
และแก้วกลายเป็นวายร้ายซะงั้น

arainia

grozothe

ผมอ่านข้ามตรงไหนมาหว่า ไหงอยู่ดีๆ Shooter โดนเก็บซะงั้น  ::Orz::

Edit: โดนไรท์ต้มซะเปื่อยนี่ถ้าไม่อ่านดีๆ คง งง ยาวยัน Vector 55

่jub2520

ทำให้เกิดความน่าสนใจในตัวละครที่นำเสนอว่ามีที่มาจากไหน สอดคล้องเนื้อเรื่องได้น่าอ่านดี

รักแท้ ไม่มีจริง

สนุก และ มันส์มากๆ แต่งเรื่องของตัวละครอื่นออกมาต่อเลยคับ รับรองติดตามไม่มีพลาด  ::Confident::

SH IT

Nightfairy Happy Sometime

::Fighto:: อ่านเวคเตอร?แล้วบังเอิญเจอเรืีองนี้เป็นตอนแรกต้องหาอ่านแล้วล่ะ

Nightfairy Happy Sometime

สงสารshooterถึงจะทำผิดแต่เค้าก็จิตใจดีต่างจากหลายๆคนที่มีตำแหน่งทางรัฐแต่ทำร้ายได้แม้กระทั้งประชาชนที่ไม่รู้เรื่องอะไรอย่สงได้ช้างนั้นแค่อำนาจเนี่ย....เทพคชสารก็ด้วยเสียสละสมเป็นเทพเลยแต่ไอ้นิลพางค์ยังหนีไปได้น่าสงสาร

rewat.32

Deadmask13

Jou Mushi

ขอบคุณสำหรับภาคนี้นะครับติดตามภาคหลักกันต่อไป

ตี๋น้อย ฮิฮิ

จบแล้ว สนุกมากๆครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม เป็นกำลังใจให้แต่งผลงานดีๆอีกน่ะครับ

napakon