ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

จบแบบแฮ้ปปี้เอนดิ้ง ประทับใจมากครับ แถมยังต่อด้วยเชื้อไฟของตอนต่อไปได้น่าสนใจมากครับ ขอบคุณมากครับ

spty24

เอ๊ะ ทำไมงง shooter ทำไมตาย แล้วทำไมทีมยอม แต่ก็ได้รู้ที่มาของตัวละครหลายๆตัว ขอบคุณมากครับ

naitoom

จบภาคนี้ด้วยฉากหวานๆ แต่มาเริ่มต้นภาคใหม่ด้วยฉากนองเลือด
virgin bomber เปิดตัวได้แบบโหด ดุ จริงๆ

pp1659

งงครับทำไมshooterถึงตาย แล้วในทีมคนอื่นๆไม่ช่วยครับ

cides

วรรณได้แต่งกับก้อง แต่ราดาไม่ค่อยพูดถึงเลย

ayiraj2408

มีทิ้งปมไว้ให้ติดตามด้วยนะครับ จะรอติดตามใน Vector ตอนต่อๆไปนะครับ

upperbound

มาทีเดียวเลย ขอบคุณครับ ติดตามรออ่านตอนอื่นๆ ของกลุ่มฮีโร่นี้ อยู่นะครับ

tnttnt

ติดตามจนถึงตอนจบ ขอบคุณมากครับ รออ่านภาคต่อนะครับ

kidxero

ในที่สุดนายก้องก็ลงเอยสักที รอตามต่อในภาคหลัก หวังว่าจะมี spin-off ของตัวอื่นในทีมอีกนะครับ

12345689

ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆเลยครับ มากันยาวๆเลย เแอบเสียใจเบาๆ กับตอนนี้ Shooter ของโผมมมมม
ยังไงก็สู้ๆนะครับ รอติดตามผลงานต่อๆไปเลยครับ ^ ^

boon66

เปิดฉากได้งง หักมุมมากครับ
ทีมพระเอกโดนยิงเลย

alasangel

ชอบ shooter มาก เรื่องนี้ทำให้รู้ที่มาของตัวละครตัวอื่นอีกหลายตัวเลยครับ รอติดตาม vector ต่อไปนะครับ

tetete

wsm.th

knottmild

อื้อหือมาถึงตอนสุดท้ายละ สนุกจริงๆ