ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 15 ฝ่าฟัน

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 21, 2017, 03:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wsxc

ขอบคุณครับ หายไปนานจนจำตอนก่อนหน้าจะไม่ได้แล้ว

peddo

ดนัยนี่ลูกบ้าเยอะจริงๆนะครับ แถมมีหมกเม็ดไว้อีก เซอร์ไพรซ์ที่ไม่เซอร์ไรซ์เบอรี่ เพราะคุณเป็นตัวเอก จากนี้คงมีพัฒนาการเพิ่มอีกเยอะ ถ้ารอดไปได้ และไม่หลงไปสายดาร์กซะก่อน ขอบคุณครับ

jackm

มาแล้ว รอมานาน สนุกเหมือนเคยไม่เคยทำให้ผิดหวังครับ  ::WowWow::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สนุกเร้าใจอ่านได้เพลินอารมณ์ครับ

กำพล

มันมากครับแต่ดนัยกับอินทรีย์คุยกันดีๆได้ไง

thum2520

มันส์ เหมือนเดิม ขอบคุณมากครับ

mspeed

บู๊ล้างผลาญกันทุกช็อตจริงๆ

biggiggog

เห็นชื่อเรื่องที่คุ้นตา
เหมือนเห็นชื่อยาที่คุ้นเคย
ไม่ต้องอ่านสรรพคุณให้เสียเวลา
ยังไงก็มันส์
ขอบคุณมากๆครับ

DR.MAN

ยังรอวันที่ดนัยจะได้ลิ้มรสนางเอก 55555

ผ่านมาหลายตอนท่านคงได้แนวทางการจัดหน้าในแบบตัวเองแล้วนะครับ

อ่านง่ายสบายตาขึ้นเยอะเลย

เรื่องคราวนี้จะเป็นบทเรียนให้ดนัยได้มั้ยน้อ  เป็นคนดีเกินไปจนซวย

ดั่งคติ "เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด"

---------
แอบใบ้ว่าต่อไปมีฉากดีแตกของดนัยด้วยละ แต่จะได้อ่านชาติก็ไม่รู้นะพี่ 55555

therasak

สำนวนติด ๆ ขัด ๆ นะครับ พิมพ์ตกหล่นก็หลายหน ต้องเดากันหน่อย แต่ความสนุกยังคงเส้นคงวา ที่สำคัญเริ่มชัดเจนกับที่มาที่ไปของตัวละครแต่ละตัว รออ่านต่อคับ

aisieo

ดนัย สมิง อินทรี รวมตัวกันบู๊ ท่าจะมันส์นะครับ

kokokol

นานๆมาทีมีเรื่องให้ตื่นเต้นตลอดนะครับ ยังรอติดตามตอนต่อไปเรื่อยๆนะครับ

niceanglev

swss2511

ตำรวจกับโจรแทบไม่ต่างกัน ทำทุกอย่างเพื่อให้ได้มาโดยไม่สนวิธีการ

80241624

อธิบายฉากสู้กันมันส์ดีครับดุเดือดเลย