ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 15 ฝ่าฟัน

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 21, 2017, 03:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

อว๊าย! ปล่อยตอนใหม่แล้ว รู้สึกไม่ผิดหวังที่ให้เขียนบทบู้ให้เลยนะครับ
ว่าแต่ผมรับตรวจคำผิดให้นะครับถ้าไม่ว่าง ส่งมาได้เลย ฮ่าๆ
ตอนนี้กำลังมี Project ร่วมกับ P EeT อยู่ เรื่องผมต้องดองยาวๆเลย อิอิ
::DookDig::

yak7384

โกรธแค้นกันมาแต่ชาติปางไหนครับท่านอินทรีย์ท่านดนัยบู๊ล้างผลาญกันจริงจริงเจอกันไม่ได้เลยนะคู่นี้

nawin1357

darkdd1999

มีพลาดตรงการใช้คำนะครับ เช่นสังขาร เป็นสังสารอยู่บ่อยๆ
การดำเนินเรื่องในช่วงแรกมีส่วนไม่ลื่นไหลเล็กน้อย แต่ภสพรวมก็ยังคงเป็น OUT OF AMMO อยู่ดี5555

Man_On_The_Moon

คิดถึงมากๆครับ หายไปนานมากๆเลย ยินดีต้อนรับกลับมาครับ

civil2

yoot2499x

มาแล้วววว..เย้ รอมานานแว้ว..ขอบคุณครับที่กลับมา มันส์สมกะที่เฝ้ารอเลย..ขอบคุณขอรับ

eaddy48

รอมานานเลยครับในที่สุดก็ออกตอนต่อขอบคุณครับ

chanky2007

ดนัยสู้ได้ใจ ส่วนสมิงก็ฮาดี

ขอบคุณครับ สนุกมาก ลุ้นตลอด
คิดว่าดี ก็ทำไป

crazylex

คำพูดนักเลงสมัยก่อน "ลูกผู้ชายแลกหมัดกันสักครั้งย่อมเข้าใจกัน" จะใช้ได้กับพวกนี้ไหมนี่

munkza

ดนัยก็เถื่อนจริง แหม่ โหดมากๆ

nitty46

สนุกมากได้เพื่อนดีๆ จากงานนี้ สบายเลย ไอ้ติ้งต๊อง

tree0107

นานแล้วนะครับที่ไม่เห็นเรื่องนี้ก็หวังว่าท่านไรท์จะกรุณา ส่งงานดีๆมาให้อ่านเรื่อยๆแบบยาวๆต่อเนื่องๆเลยนะครับ

timshel

pomanmoo

ดนัยเรามีความเถื่อนเพิ่มมากขึ้น
ชอบมากเลยคือการบรรยายฉากการต่อสู้กันของผู้เขียน จะติดตามต่อไปนะครับ