ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 15 ฝ่าฟัน

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 21, 2017, 03:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

จะกลายเป็นเพื่อนหรือศัตรูถาวร

koboy

ฉากบู๊ระหว่างคู่ปรับสนุกสนานดีครับ

amtorff73

มีฉากปล่อยในป่าด้วยเหรอครับ แบบนี้พวกหน้าใหม่ที่ไม่ถูกกันสุดท้ายคงได้เป็นเพื่อนกันแน่ๆเลย

Kiss me pls Naja

ศัตรูในวันนี้อาจจะเป็นมิตรในวันหน้า!

the_nation

เปลี่ยนศัตรูมาเป็นมิตร ขอบคุณครับ

kenron

น่าจะบู๊ล้วนๆเลยนะครับตอนนี้อ่ะ แต่ก็ดีครับ หลายรสชาติดี

keeper grave

อ่านเพลินเลย นึกว่ามังกรหยก

เอสโซ่ หนองป่า

สนุกสนาน ผมนี่ติดตามเลยครับ มีทุกแนว

boon66

มันมากขอบอก
บทบู๊นี่ระดับเศก ดุสิต เพชร สถาบันเลยครับ

neung_cm

น่าจะชื่อตอนฝ่าด่านอรหันต์มากกว่านะ

nujane_dude

หายไปนานเลยครับ กลับมารอบนี้สนุกมาก สนุกสมกับท่ี่รอคอยจริงๆ

Wrsu

มีฝ่าด่านทดสอบด้วย งานดนัยน่าจะอ่วมอีก

××Mon××

มันจะถึกจะทนกันไปใหน ทั้งดนัยทั้งอินทรี ด่านบ้าซัดกันเกือบตาย

grindsaw

แนะนำทักษะของตัวละครแต่ละคนนานจัง

Nawat Rodwan

ลุ้นนายดนัยว่าจะผ่านการทดสอบไหม อิอิ