ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 16 กีดกัน

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 23, 2017, 02:20:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายนาวิน เลิศพัฒน์พงศ์กุล

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  5/7/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/7/2560-5/1/2561 )

............................................................................................

tree0107

ชอบจริงๆแบบว่าระเบิดภูเขาเผากระท่อมเนี่ย อ่านแล้วเห็นภาพเป็นฉากๆกันเลยทีเดียว

aissar

ขอคุณครับรอบุ้นคู่นี้เมื่อไหร่จะสมหวังนะ

aumoum

คู่นี้ลุ้นกันอีกยาว คนแต่งใจร้าย

timshel

เป็นมากกว่าเพื่อน รึจะเป็นแฟน 555

pomanmoo

เฮ้อ...... ดนัยเรา สุดท้ายจะลงเอยกับมายด์ได้ไหมเน้อ...

Nepkcal13

เป็นเรื่องที่ผมมองว่าตัดเหตุการณ์ได้ดีนะ แต่บางครั้งปูบทนานไปนิด ยิ่งตอนที่แล้วนี่ เนื้อเรื่องของดนัยล้วนๆก็ตอนเลย

gnun2518

ดนัยกับน้องมายด์นี้รอลุ้นมาเลยครับ

่jub2520

ยิ่งอ่านในทุกบททุกตอน  ชอบมาก ขอบคุณ

exelier

มาให้อ่านแล้วโว้ยยยย. จริงๆมาหลายวันแล้วแต่จำรหัสผ่านไม่ได้
ขอรับไปติดตามนะครับ

patiwat

ขอบคุณครับ  ตื่นเต้นจริง ลุ้นตลอดเลย

tonnextgen

สงสารดนัย แต่สิ่งที่ได้มายาก ก็คงจะคุ้มค่ากว่า

Zomchai Kimwongkul

wawer nakorn

ดนัยจะได้มายเป็นแฟนหรือเสร็จคนอื่นคาบไปแด๊กนะ

yoot2499x

เรื่องนี้อ่านแล้วรู้สึกได้ครบทุกรสจริงๆครับ เยี่ยมมากครับ