ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 16 กีดกัน

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 23, 2017, 02:20:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สหายใบไม้ขม

633sqd

พระเอกเริ่มเยอะ นางเอกเพิ่งมี2คนเอง คงไม่แย่งกันนะ

Aerials

::Thankyou:: อ่านใหม่จนจะถึงตอนล่าสุดแล้วสนุกมากๆเลยอ่านไปยิ้มไปคนเดียวก็มี

Sopun Jeekkee

แหม เข้าใจละ. ของดีๆ ต้องได้มาด้ยความพยายาม. ไม่รู้ว่าจะผิดหวังไหม

Sakdiwichai Ontong

นี่มันตรงข้ามกับจินตนาการของผมเลยครับ สาว 2 หนุ่มเพียบ ผมอยากได้ หนุ่ม 2 สาวเพียบ 555 แต่แต่งได้สนุกมากครับ ขอตามต่อครับ

pinmonkey

มายด์น่ารักมากครับฟินกับนางเอกจริงๆ ขอบคุณมากครับ

acropobia899

แหม่ ลาก่อนนะดวงใจของผม  เน่ามากเลยดนัย

suratad

น้องม่ย หมวดดนัย คู่นี้ฟินจริงๆ

phenix

บู๊สนั่นแบบนี้ถ้าอาหลองมาอ่านแกเอาไปสร้างหนังแน่ๆ ::DookDig::

nununu06

บู๊กทุกตอนสนุกมากเลยครับ  มาลุ้นมายกับดนัยกันต่อ

pipat1923

ดนัยจะรอดกลับมาปลอดภัยหรือเปล่า น้องมายด์รออยู่  ::Crying::

ktbb1966

จะสมหวังมั้ยหนอพระเอกเรา

napakon

ตอนท้ายเรื่อง มีบทน่ารักดีนะ

amtorff73

บทสืบสวนสอบสวนก็เอาซะเครียด แต่บทพ่อแง่แม่งอนนี่ก็น่ารักดีนะครับ

Kiss me pls Naja

ผมชอบการแต่งเนื้อเรื่องของท่านมากเลยอะตอนที่แล้วมันดีอะดีสุดๆเง้ออ