ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

มาแต่ละตอน ไม่เคยผิดหวังจริงๆ  รออ่านตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

ano

ชอบที่สุดเลยแนวแบบนี้เพราะเคยคิดจริงๆแหละว่าไม่มีใครมีผัวคนเดียวได้หรอก

Djdudk

-

MaName

Ruktory

ขอบคุณสำหรับผลงานดีเช่นนี้ สาวกานต์ยังร้อนแรงเหมือนเคย ส่วนน้องดาก็ใช่ย่อยนะ คราวนี้อยากให้พี่น้อง 3 คน ได้เข้าร่วมปาร์ตี้หรรษากันไว้ ๆ จัง

bb bb

เป็นเรื่องที่เข้ามาเชคทุกวันรอใจจดจ่อมาก อยากให้ทั้งสามพี่น้องได้มาพร้อมกันจริงๆ ส่วนตัวชอบกานต์มากครับ

nicky1976

ดูท่าแล้วนายบอล น่าจะได้ทั้งสามสาวเหมือนกัน

oleangxonly

ขอบคุณสำหรับผลงานชิ้นเยี่ยมครับ เรื่องสนุกไม่ขาดตอนครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อาร์ตนายมันอึดเกินมนุษย์แล้ว 5555 น้องดา กับกานต์ยื้อแย่งกันนี่เอง เฮ้อ สุดยอดในการบรรยายฉากสะบะระฮึ่มได้สุดยอดครับ Assasin008  ขอบคุณครับ

fuvvd

ได้มา2 เหลืออีก 1 ที่ยังไม่รู้ตัว สนุกมากๆเลยคับ

jazzjunkie

ยังมีตัวละครอีกหลายตัวที่น่าจะต้องวกกลับไปหาบ้าง เรื่องนี้คงยังอีกไกลกว่าจะจบ ติดตามนะ

smartmanman02

สุดยอดจริงๆ กาน กับ ดา เก่งทั้งคู่ บอลอิจฉาไปเลย อาท นายแน่มาก

lordofthetwo

เรื่องนี้มาต่อเนื่องเลยแฮะ
ตอนที่แล้วก็จัดสองสาว ตอนนี้ไม่นึกว่าจะโดนซ้ำอีก ติดตามตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ