ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

ติดตามรอดูสุดท้ายใครจะได้นายอาร์ตไปกันแน่ หรือเหมาหมดเลยดี

mike123

สนุกมากครับ หน้าติดตามมาก

pakykit

smile567

ผมก็เข้ามาเชคท่านแอสทุกวันเหมือนกันครับ รออ่านตอนต่อๆไปอยู่ครับ

yungsri

รอติดตามนะครับ. ลุ้นว่านายอาร์ตจาได้ครบทั้ง3หรือเปล่า

zero009

เดี๋ยวได้เล่นสามคนพี่น้องคราวเดียวกันแน่

kowkow

ขอบคุณสำหรับผลงานดี ๆ ครับ ชอบตรงที่น้องดามีการคิดเรื่องมั่วไม่มั่วแถมยังใส่เรื่องจิตวิทยาลงไป หลอกสองสาวอีก อ่านแล้วอึ้งไปเลยฮะ

milan

เรื่อง ผู้ชาย พี่น้องก็คงไม่ยอมให้กันได้

Erik

อาร์ตปูเรื่องไว้ชัดแล้ว
แต่ตัวละครอื่นๆจะเชื่อมโยงยังไงให้จบแบบไร้ตะเข็บ
กำลังติดตามอย่างจรดจ่อครับ

careboomz

ttxluck

น่าอิจฉานายอาร์ตจริงๆที่ได้สุขเสียวกับ 3 พี่น้องคนสวย แต่ดูๆแล้ว กานต์จะเปลืองตัวมากกว่าใครๆเลยนะเนี่ย 

napakon

2 พี่น้องแย่งกัน เกิดกิเลสอยากอ่านฉาก 2 เพื่อนกับอาร์ตบ้างแล้ว

หวานเย็น

อิจฉาพระเอกจริงๆ 2 สาวยังเสียวขนาดนี้ โดนลุม.3 จะขนาดไหน