ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bullfight

สมกับที่รอคอยมานานหลายอาทิตย์สนุกมากครับตอนนี้ขอบคุณครับสำหรับเรื่องเสียวๆ

chocochoco

แล้วคุณแป้งก็โดนทั้งอู่ ต่อไปจะเป็นยังไงต่อนะ ::DookDig::

kaznuri01

สุดท้ายหนูแป้งเราก็ไม่รอดโดนรุมอยู่ดี ไม่แน่อีกไม่นานอาจจะโดนพ่อตัวเองด้วยอีกคน อิอิ

Denshaman

say4444

biggiggog

สรุปแล้วโดนทุกคน จะรวมพ่อด้วยหรือปล่าวน้อ
::Cold::
ขอบคุณมากๆครับ

win2506

thep59

ตอนนี้แป้งกลายเป็นหญิงร่านซะงั้น โดนทั้งอู่จนได้

unnunn

xonly-1786

ramasa

ฮิปฮา

หนูแป้ง เก็บให้หมดอู่เลยนะ  เหลืออีกไม่มากแล้ว

kidxero

สุดท้ายก็ฟาดเรียบ เหลือแค่เฮียป๋องคนเดียว แต่เฮียป๋องสายซุ่ม คงขอแค่เป็นผู้ชมก็พอมั้ง

classic007

โดนช่างในอู่แล้ว ต่อไปขอเป็นเสี่ยป๋องนะครับ