ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilsakura

redcaraha

่jk_th_3710

ดีใจที่เห็นผู้แต่งมาอัพตอนใหม่ให้อ่านนะฮะ นี่พี่ดำพาน้องแป้งเข้าสู่โลกของสวิงกิ้งอย่างเต็มตัวแล้ว รสรักของสองคนนี้คงมีอะไรตื่นเต้นแปลกใหม่ให้ติดตามแน่เลย

icerocker

ohmega

ไม่อยากจะคิดเลยว่าถ้ามาทั้งอู่ล่ะก็นะ อู่หนูแป้งอาจใช้กลับรถพ่วงได้เลยล่ะมั้ง ถถถถถ

แถมให้แตกในด้วยเกิดทะลุยาคุมขึ้นมาจะฮาแน่นวล อิอิ

Pigdavil

surfaced

Rutt Non

xvenomz

เสียดายหนูแป้งอยู่นะ แต่แบบนี้ก็เสียวดีไปอีกแบบครับ

naitoom

ช่างทั้งอู่เป็นเจ้าของแบบนี้ แป้งก็คงจะต้องเหนื่อยหน่อยแล้ว แต่เธออาจจะติดใจ

momosis

ขอบคุณมากครับ อยากให้พวกช่างพาสาวแป้งไปจากประสบการณ์แปลกๆ อัพเลเวลไปเรื่อยๆครับ

phuwarin

เป็นเรื่องที่เหนือคาดจริง ไม่คิดว่าดำจะยอมให้แป้งเป็นของชายอื่นมากมาย แต่ก็ชอบครับ ตื่นเต้น ลุ้นดี และลุ้นต่อไปว่าจะมีอะไรเพิ่มเติมอีกไหม สรุปชอบมากครับ

PTTrayong

แต่งทีละเรื่องดีกว่าครับ 2 เรื่องพร้อมกัน มันจะเสียโครงเรื่องเอาได้ ถ้าจำโครงเรื่องผิด

Punyawut Sansurin

เสร็จทุกคนซะแล้ว คุณหนูแป้ง

ติดตามและเป็นกำลังใจให้ตลอดนะครับ

aisieo