ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 8

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 25, 2017, 12:39:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dragonfries

ในชีวิตจิง แม่งคงมีแบบนี้บ้างแหละ เชื่อได้เลย
ขอบคุนครัชที่เขียนมาให้อ่าน

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์แต่งฉากเสียวได้สุดยอดมากๆครับอย่างนี้คุณหนูแป้งไม่แย่หรือครับคนเดียวรับศึกหนังตั้งสี่คนอยากให้หาคนมาช่วยแบ่งเบาภาระคุณหนูแป้งจัง ::Sobad::

yutney

สุดยอดนายจ้างเลย รอคอยมานานแสนนาน มันส์จริงๆ

kookai

โห..พี่ดำไม่หวงของเลย ถ้าขนาดนี้กับพ่อสักครั้งจะเป็นไร...ขอบคุณครับ

aodpasa

huangdi

ไม่รู้จะบอกว่าใครโชคดีกันแน่ ระหว่างช่างได้คุณหนู กับคุณหนูที่ได้เหมาเกือบหมดอู่

aek2aek2

krond

tp3660

boon05

lunla

รับสมัครช่างเพิ่ม ไหมครับ!

เงินเดือนไม่เกี่ยง หนักเอา เบาสู้ เล่นได้ทุกท่า ::Shout::

kaku1234

someday

::Glad:: ในที่สุดก็ได้อ่านต่อ รออ่านทุกวันเลย ลุ่นว่าแป้งจะโดนรุมมั๊ย สุดท้ายก็โดนจนได้ ::Bloody::

eden2313

wasawat