ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 3 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 26, 2017, 01:14:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

ผมคิดเหมือนท่านที่ comment แรกครับ ว่า คนที่เปิดน้องแป้ง คงไม่ใช่ทั้ง สองหนุ่ม ตอนนี้ได้แต่เดากันต่อไป

reaperofvirgin

มีอะไรกับคนที่รักนี่ดีมากเลย

Asura4237

ตอนนี้ออกแนวธรรมดา ไม่ไปทางสายดาร์คแฮะ 555+

sstk012

ขอทายว่าคนที่ได้เปิดซิงแป้ง ไม่ใช่ทั้งแบงค์และพี

darkman22

ใครเปิดไม่รู้ แต่ตนนี้แป้งโดนพีแล้วแน่ๆๆ ถ้าจะติดใจเล็กๆ ด้วย

review1972

หรือว่าคนที่เคยลักหลับแป้งคือแบงค์ แหม..ยิ่งอ่านยิ่งเสียว ยิ่งอ่านยิ่งมันส์ ขอบคุณอย่างสูงเลยครับ

ppeak

นายพีจัดแป้งเรียบร้อย แอบสงสัยว่าที่ระยองอาจจะไม่ใช่สองหนุ่มที่เปิดซิงแป้งรึป่าว หรือว่าจะเป็นนายแบงค์? หรือว่าจะเป็นทั้งคู่เลยสลับกันนะ

tantawanjames

เสร็จนายพีแบบรู้ตัวแล้วจะถามความจริงมั้ยนะ

mongk

ครั้งที่ 1 กับ 2ไม่รู้ว่าเป็นใคร
แต่ครั้งที่สามนี้ นายพีแน่นอน ว่าแต่ สองครั้งก่อนนอนเท่านั้นรึเปล่า

shatto

st23652

ชอบที่มีรูปประกอบนี้เเหละครับ

suriyamahajit

น้องแป้งเผลอใจปล่อยตัวไวจัง

pinmonkey

เสร็จพีเสียแล้วน้องแป้ง ขอบคุณมากครับ

adgfdcoc

มันได้บรรยากาศดีจริงๆ ทุ่งนาท่ามกลางสายฝน บรรยายเพิ่มอีกนิดจะได้บรรยากาศกลิ่นไอบ้านทุ่งเลยนะครับ 

maiuka_304

โหยย สุดยอด ได้อารมณ์ตรงภาพประกอบเนี่ยแหละ