ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Musu Aki] Nothing To Do in Countryside ชนบทแบบนี้ ไม่มีอะไรให้ทำ [แปล (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2017, 07:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peck23

darksky

อยากเล่นด้วยจังเลยครับ ถ้ามีแบบนี้เปย์แน่นอน  ::Glad::

aum691

strikef.

ขอบคุณครับ อยากเล่นเกมแบบนี้บ้างจังครับ นี่ขนาดไปถึงประเทศเขาแล้วยังหาไม่เจอเลยว่ามีให้เล่นเกมนี้ตรงไหน 555 (3000-5000 เยน ก็ยอม)

เธอก็รักเพื่อนของเธอทุกคนนะ ตอนนี้เป็นเพื่อนก็ไปพร้อมๆ กันได้ ต่อไปเป็นแฟนคงได้แค่คนเดียวนะ อย่าเสียใจหละ

GAME GAME

mahmard 2012

เป็นขอเสนอให้เกมส์นี้น่าเล่นมากขึ้นเลยอ่ะครับ บ้านเราน่าจะมีแบบนี้บ้าง..อิอิ

lak8719

คนทางผ่าน

.... แถวบ้านน่าจะมีแบบนี้มั้ง จะได้ไปยิงทุกวัน   ::HoHo::