ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

อะโห ไอคุณน้อง ถ้าจะบอกข้อมูลของพี่สาวให้คนนอก แถมยังพามาแทบส่งถึงที่ขนาดนี้ เป็นน้องที่โคตรน่ารักเลย  ::Sweat::

ตอนนี้ที่สงสัยที่สุดคทอ เรื่องจะไปทางไหนต่อ คุณที่สาวจะหลับยาวยันจบเรื่อง หรือจะตื่นมาร่วมสนุก อันนี้ขอชมนะครับ ค้างคาๆ

ขอบคุณท่านKaterสำหรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับ

executioner

อืมมม สรุปคือตื่นมาร่วมสนุกด้วยสินะ แถมยังติดใจอรกต่างหาก 555 ::DookDig::

แต่อ่านจบแล้ว รู้สึกฉากบู๊ยังไม่สุดยังไงไม่รู้แฮะ  ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับผม ::Thankyou::

johnywalker

เด็กนั่นต้องเล่น Dragon Quest แน่นอน เพราะเป็นนักล่ามังกร
แล้วอีกเดี๋ยว พี่สาวก็จะกินมังกรของเด็ก
555  ::ChuChu::

johnywalker

เล่นเกมส์บ่อย ทำให้ใช้นิ้วเก่งหรือนี่
//ชำเลืองมองไปมือขวาที่ใช้หมุน wheel button คิดในใจ "เราอาจจะได้ใช้มันทำอย่างอื่นบ้างนะ"

watchara123

ขอบคุณคับ ถึงจะสั้นไปหน่อยกำลังเพลินๆเลย
::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::

pingpingnarak

ภาพสวยมากครับ ลุ้นอยู่เนื้อเรื่องจะสนุกมั้ย

pingpingnarak

amateratsu

amateratsu

jackboom001

pongharu

Ke2l3e2oS

วิถีเกมเมอร์สินะ จะยังตอ่ล่ะทีนี้

ไม่หักมุมอะไรเลยน้ออออ

KUNDOONDIN