ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

ใช่ ด้ายยยย

(จิ๋ว)

เหมือนจะล่าบอส ก็ต้องถามข้อมูลก่อนสินะ  หวังว่าจะได้ข้อมูลจริงมานะ ::HeyHey::

::Reader::

เอิ่บบบ  แบบว่าพูดไม่ออกได้ไหม.... เด็ก ๆ ไวขนาดนี้เชียวเหรอ  ::Shy::

::Thankyou::ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Tw Learning

Thanji

ขออ่านหน่อยครับ อยากรู้ว่าเรื่องเป็นไง ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Thanji

AWAY-G

AWAY-G

ipor

leonado54

มีจริงหรือครับคนหลับลึกขนาดคนมาทำอะไรก็ไม่รู้ตัวนี่

Tdestiny

ถ้าน้องชายจะสปอยพี่มันขนาดนี้ ::HoHo::

ขอรับชมเนื้อหาที่เหลือต่อนะครับว่าจะจบยังไง

Tdestiny

ลุ้นมากตอนที่พี่สาวตื่น

เนื้อเรื่องก็ตามเสต็ปเลยครับ ยังไงก็ต้องได้จัดการ

สรุปแล้วก็ชอบเนื้อเรื่องมากๆครับ อย่างกับหนังAVมาเองเลย ::Bloody::