ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

op4911338

::Bloody:: มีปมหลังนี้เอง แต่จบแบบนี้ก็ชอบนะ แปลกๆดี ถ้าไปรุ้ความลับใครแล้วได้เปิดซิงแบบนี้คงดี55555

veronicaz

แนวที่มีเนื้อเรื่อง มีเส้นเรื่องที่น่าสนใจหน่อยครับ อย่างเรื่องนี้ถือว่าโอเค
ไอ้พวกที่บังเอิญเจอเค้าเอากัน แล้วเปิดประตูเข้าไปเอาด้วย อะไรแบบนี้ผมว่า กาก ไม่น่าติดตาม

bigboy001

::Bloody:: รองประธานช่างน่าหม่ำซะจิง ๆ ใจดีอีกต่างหาก อิจฉาอย่างแรง

gatcha

หลังจากจูบมันโดดข้ามมาดูดเลย มันดูข้ามๆยังไงไม่รุฮะ

bb bb

bb bb

ดำเนินเรื่องไวมากเลย นี่ขนาดครั้งแรกยังเก่งตั้งขนาดนี้ 

ส่วนใหญ่ชอบแบบมีเนื้อเรื่องแล้วก้อเลือกอ่านจากลายเส้นน้ะครับ แต่หลักๆก็เน้นไฟหน้าไว้ก่อน ::Bloody:: แห้ะๆ

guzzpai

โอ้ยยยยย ชอบความรู้สึกแบบนี้มากเลย เพราะมีเนื้อเรื่อง เป็นเลิฟคอมแบบนี้ชอบมากครับผม
เอาแนวนี้อีกนะฮะ

eiaws

ทั่นประธานนักเรียนนี่แอบไวไฟเหมือนกันนะครัยเนี่ย ยังฟังไม่ทันจบก็เริ่มซะละ

Garadriel

eiaws

คือแบบครั้งแรกก็มีความเชี่ยวชาญปฏิบัติและทฤษฏีมาเต็มครับ

lamom

แค่เห็นตอนยิ้มนี่ยังได้ขนาดนี้ ต้องบิ้วต่อซิครับ

จบตอนแล้ว ครั้งแรก แต่รุกโปรขนาดนั้น คงมีการหาข้อมูลมาอย่างดีซินะ ท่านประธาน

PGroup

ทำไมดูสังคมเค้าจะจริงจังกับหน้าที่จริงๆนะครับ