ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ประธานชุดไปรเวทนี่น่ารักจริงๆครับ ::Shy::

ชอบตอนไม่ใส่แว่นมากกว่าแหะ

oa11

ขอบคุณทุกท่านมากมายก่ายกอง

archese

เรื่องนี้ลายเส้นสวย แต่ตัวละครดูโตกว่าวัยไปไหมเนี่ย เอาเถอะขอแค่ฉากนั้นเด็ดๆก็โอแล้ว ::Confident::

jackalza

นอกจากประธานจะน่าสนใจแล้ว รองประธานก็ไม่เลวเลยนะ

xfreestylex

ตามสไตล์เลย เอาเรื่องแบบนี้มาแลก 555555

พระเอกนิสัยน่ารักดี ท่านประธานยิ้มเลย 5555

Thanji

oldman

ทุกคนมีจุดอ่อน  ท่านประธานก็เหมือนกัน  บางครั้งผู้หญิงก็แข็งนอก  แต่จิตใจอ่อนไหว

aum691

aum691

เนื้อเรื่องสนุกลายเส้นอ่านง่าย แต่พระเอกสงสัยต้องโดนตุ๊กตาอีกหลายตัวแน่ถ้าอยากให้ท่านประธานยิ้มนานๆ

poloxz

poloxz

แปลดีครับ ใช้คำกระตุ้นอารมณ์ได้ดี อ่านแล้วฟินไปด้วย คราวหน้าอยากได้แนว ntr

ให้กำลังใจสู้ๆครับ

OuTDooRz

อาจจะเป็นประธานแนวเก็บกด กะได้ ที่จริงสงสัยจะหื่นจัด ขอรับชมต่อละครับ  ::Confident::

cking

ประธานหน้าตาย หน้านิ่งแบบนี้มักมีมุมน่ารักๆอยู่เสมอ และ มักจะหื่นเงียบด้วย

-----------

ชอบตอนที่เธอยิ้มจริงๆ มันน่าจะมีฉากฉากหน้าฟินนะ หึหึ