ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scholar

ไม่เข้าใจว่าแค่เห็นยิ้ม เข้าร้านตุ๊กตาจะทำให้ได้อึ๊บสาว

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

นึกว่าจะเป็นแม่เสือสาว ที่ไหนได้ สาวแว่นจอมซึนดาเระที่ยังซิงอยู่นี่นา ถูกใจสุดๆ เรื่องต่อๆไป ขอแบบเซนบางๆหรืออันเซนอะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

iquizei

ว้าาว
คุณประธาน เสร็จโจร

ตแอนแรกทำเพราะแบล็คเมล์ไหงจบแบบอินเลิฟฟระ 555

bigakung01

ขอบคุณครับ

ตอบนะครับ ส่วนตัวผมชอบแบบเป็นเรื่องราวมากกว่านะครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับผม

strikef.

ขอบคุณครับ แลดูจะโชคดีเกินไปนะครับเรื่องนี้ 555

กลายเป็นเรื่องรักใสๆ ซะงั้น ส่วนผู้ชายก็ทำได้ดี ให้กำลังใจกันและกันถือเป็นเรื่องที่ต้องทำเป็นอันดับต้นๆ ^_^

goppy123

Tenchin

kaze faze