ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jimkha

ball1892

เดาว่าตอนจบ พระเอกคงต้องใส่ชุดหมี ให้ท่านประธานปล้ำแน่แท้
                                                                            ::Dribbling::
ขอบคุณนะครับ

ball1892

จบแล้วขอบคุณครับ
                       ::Thankyou::
ผมชอบลายเส้นสวยๆ ไม่ยุ่งเหยิง แนวเรื่องแบบต้องลุ้น หรือแอบๆ ไม่ชอบซาดิสมันดูทรมาณเกิน
                                                                                                             ::DookDig::

omozuza

ประธานจอมซึนจะทำอย่างไง ::Glad:: ::Glad::

ตอนจบคงมีสารภาพรักกันแน่นอนเดาล่วงหน้าเลยครับ ::Shy::

fahfahpong

เด็กใหม่หลังหลุดแบน ไม่ค่อยเข้าใจกติกา ช่วยชี้แนะด้วยงับ ::Foo::

fahfahpong

ลาภลอยเลยพระเอก  ต้องเข้าร้านตุ๊ตาบ่อยๆซะแว้ว ::DookDig:: ::DookDig::

twincock

ค่าปิดปากแบบนี้ ฝันหวานเลยฮะ

ชอบฮะเรื่องทำนองนี้แต่ลายเส้นแปลกๆนิดๆ แต่ก็ชอบครับ

MMJ

::Glad::ขอตามเรื่องก่อนนะฮับบ้ด่ะเม้นอีเม้นนึงต่อ แต่น่ารักดียย

MMJ

::JubuJubu:: น่ารักกกกกก แต่หน้านางเอกดุจริงๆด้วยแหละ ปกติชอบแบบมีเนื้อเรื่องมากกว่าค่ะ มันดูมีเรื่องราว >_<

BiBPY

นี่การเห็นยิ้มก็คิดว่าเป็นแบล็คเมล์แล้วเหรอ ::Oops::

จบดีแบบhappyดีย์

Htaexz Powisk

อยากอ่านแนวOutdoor หรือ พวกโชว์ แก้ผ้า ไรงี้พอมีในสต็อกไหมครับ