ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mokung

เนื้อเรื่องมาโจ๊ะกันไวและง่ายไปนิดนึง อยากอ่านแบบดราม่าหน่อยๆครับ

honda_z

แค่เห็นตอนกอดตุ๊กตาก็โดนปิดปากด้วยรอยจูบ แต่ถ้าเห็นอย่างอื่นจะโดนปิดปากด้วยอะไร น่าติดตาม ^_^

genewaj

ขอชมหน่อยคร้าบ

แปลได้ดีนะครับดำเนินเนื้อเรื่องได้ลื่นไหลแถมจบเรื่องได้อบอุ่นดีด้วย

CDI THina

delta941

ขอรับไปอ่านก่อนนะครับ

เนื้อเรื่องสนุกดีนะครับ ประธานน่าตาย 555 ส่วนตัวอยากให้นำแนวอื่นนอกจากนักเรียนมาลงบ้างครับ เพราะส่วนใหญ่หลังๆมีแต่คนลงแนวนักเรียน

ส่วนเรื่องการแปลผมว่าแปลไหลลื่นดีครับ ท่านน่าจะแปลมาพอสมควรใช่ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

gsellgam

(จิ๋ว)

ยิ้มยากงั้นเหรอ.... มันต้องมีเหตุสิน่าา

::Reader::

โอยฟินเวอร์  ชอบหน้า 17-18 ที่สุดเลย   ::Ahh::

คือ...แนวนี้อ่ะ มีเนื้อมานิด มีน้ำมาหน่อย แล้วก็ดั้มกันให้โลกทลายขนาดไหน
ไม่ว่ากัน จบก็มีมุมกุ๊กกิ๊กๆ เนี่ยอ่านแล้ว มีความสุข (ยิ้มไมไม่รู้)

::Thankyou::  ขอบคุณมาก ๆ ที่แปล&ปัน

ยิ้มเหมือนกัน  ::HeyHey::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

wender_111

ท่านประธานน่ารักโอก ๆ สาวแว่นสุดยอด ตอนไม่ใส่ก็สุดยอด

เริ่มมาใส ๆ จบมา เอาประธานใส ๆ ของนู๋คืนมา T^T
แฟนตูนเลิฟฮินะ

omekung

แค่เหนเธอยิ้ม ถึงกับต้องขนาดนี้เลยเหรอ ::Bloody::

omekung

จบสวยงามมาก เห็นเทอยิ้มสองรอบแหน่ะ โชคดีแล้วอิโตคุงง ::HeyHey::