ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

ryu

อ่านแล้วน่าสงสารลุงพลจริงๆเรี่ยวแรงไม่เหลือแล้ว
สนุกมากครับ  อ่านแล้วอยากอ่านตอนต่อไปไวๆเลยครับ

7946410

โดนลุงชุมพลดูดนมก็เสียว เงี่ยน อยากโดนจังเลย

whatds5528

มาต่อให้ไวเลยครับผม  ::DookDig::

...............................................................................................
  13/8/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 13/8/2560-13/2/2561 )

............................................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=180771.msg505946#msg505946

liger

รออ่านว่าหนูนารถ กะ หมอพลอย จะเสร็จลุงยังไง

thana7

zazai

::Evil:: หลังจากอ่่านและติดตามผลงานมาเสมอๆๆ มีข้อคิดให้ครับ ผมว่าสำนวนดี แต่เท่าที่อ่านหนังสือรุ่นเก่าๆๆมา บทนำ เกริ่น  จะ มีราวๆๆ2-3 ย่อหน้า แล้วจะตามด้วยบทพิเศษ ทำให้้องตามติดกันเป็นประจำชนิดวางแผงปุ๊ปต้องหยิบกลับบ้านทุกครา
     ตำแนะนำครับ...ตัวละครเอกควรมีสกิลเด่นที่พระเอกทั่วๆๆไปไม่มี เช่น ของท่านรักยม อันนั้นเด่นชัด นะครับ

qazztt

ขอหมอสาวเข้าคิวด้วยเลยนะครับ แบบในห้องพยาบาลเลย

art18623

เอ้าลุงครับอย่าพึ่งเป็นอะไรไปก่อนนะครับ ยังเหลืออีกตั้ง 2 คนแนะ

cooking_gear

มันก็ต้องจัดคุณหมอสิครับ ฟินด้วย เคลียร์ชีวิตด้วย ::DookDig::

sdgundams

samanlo ba