ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kungkrub และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

kungkrub

สงสัยลุงต้องจัดพี่สาวบิ๊กเป็นการแก้แค้นแล้ว  ::Ahoo::

rekroos

akine

::HeyHey:: ฮึยย ไปออกกำลังกายด้วยลุ้งเด๋วจบไม่สวยพับผ่าซิเอ้อ รวมเมียๆมาบ้านเดวกันให้หมดเลยนา

tungono45

zazamak

ชีวิตลุงนี่น่าอิจฉาหรือน่าสงสารกันแน่หว่า โดนรีดน้ำทุกเมื่อเชื่อวัน ฟ้าไม่เหลือง ขาไม่สั่นนี่ superman เลย
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

possionseul

เมียสองแหละกำลังดี ส่วนน้องพิมพี่ก็เป็นกิ๊กไป

Nikubou

มีอีกคนเป็นหมอก็ดีนะครับจะได้ช่วยจัดสรรดูแลให้ลุงแกมีเวลา เอ้ยมีกำลังวังชามาดูแลสาวๆ(และนักอ่าน) ไปอีกนาน อย่าเพิ่งจบนะครับอยากอ่านแบบว่า ห้ารุมหนึ่งก่อน

xonly-2020

น้องพิมมารีดน้ำลุงอีกคนแล้ว ไหวมั้ยลุงพล ให้ผมไปช่วยมั้ย

Man_On_The_Moon

ayiraj2408

ลุงนี่จัดไปทั่วเลยนะลุง ระวังสาวๆจะมารุมจนขาดใจนะ

khokkhan

อุตส่าห์ได้ลาพักแต่กลับไม่พัก เห้ยเนื่อยแทนชุมพลจริงๆ
ขอบคุณครับ