ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 28 : รักใคร....ให้ดื่มนม

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 08, 2017, 03:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบ "มีความสุข" หรือจบแบบ "โศกนาฏกรรม" ครับ?

แน่นอน จบแบบมีความสุขซิ จะได้ฟินน์
381 (89%)
ไม่ได้ มันต้องจบแบบโศกนาฏกรรม แบบนั้นถึงจะดราม่า
47 (11%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 428

จอห์น สมิท

Thanapol Chaotoeang

ลุ้นทุกตอนเลย

...............................................................................................
  8/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 8/10/2560 - 8/4/2561 )

..............................................................

mongk

ตอนนี้เรี่ยวแรงยังน้อย ต้องขอสอยด้วยนิ้วแทนก่อนนะ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ อิจฉาชีวิตตาเฒ่าชุมพลสุด โอ้ยน้องพิมพี่นี้ผมชอบที่สุดเลย

sammon02

ตอนหลังๆมาคุณลุงมัวไปหลงสาวใหม่อยู่
ยังรอทีมเฟรินอนู่นะคับ

เคียว

ลุงไม่ดูสังขาณตัวเองเลย มาๆ ผมจัดการที่เหลือแทนให้ไปนอนพักเลย

iamham

คุณหมอก็มาครับ ผมว่าลุงเป็น ผอ. โรงบาลน่าจะดีนะ

Ram PakVan Rachawong

kokokol

mikufc

ขอบคุณมากครับ ความจริงแค่น้องเฟิร์นคนเดียวนี่ก็ตัวซีดขาอ่อนแล้ว นี่มากันห้าคนเลย เหอะๆ เหี่ยวตายแน่นอน

sozoso

ขอบคุณมากครับ ลุงครับลุงเอาพลังมาจากไหนครับ เป็นแบบนี้คงตายคาอกสักวัน  ::Hunger::

yothin_d

ลุงพล เหมาทุกตำแหน่งจริงๆ ลุงแกคนเดียวกะเอาจนเปิดโรงพบาบาลได้เลยมั้ง

guysud