ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสาม (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 08, 2017, 08:37:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้แบงค์สลับร่างกับใครอีก?

เหมย
18 (20.2%)
พิม
15 (16.9%)
รัน
17 (19.1%)
ใครก็ได้
39 (43.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 89

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 13, 2017, 08:39:35 ก่อนเที่ยง

xonly-59

เหมยโดนใครสอยปล่าวเนี่ย นึกว่าสาจะโดนก่อนซะอีก
ยังไม่อยากให้จบเลย เนื้อเรื่องน่าจะยืดได้อีกยาว

ฟหกด่าสว

อย่าเพิ่งรีบจบนะ กำลังสนุกเลย แต่แอบเสียดายเหมยสงสัยจะรอดนาก

akennya

เป็นแบบสลับชั่วคราว ไม่เข้าร่างใครถาวรได้ไหม

NijaX

ขอบคุณครับ, อยากให้สาโดนจัดหนักสักคืนจริงๆ เรื่องของเหมยก็น่าติดตาม จะรออ่านต่อนะครับ

skykesperqaz

knight18

ขอบคุณครับ สนุกสนานตื่นเต้น นั่งลุ้นมากๆเลยครับ

icerocker

งงนิดหน่อยว่าใครเป็นใครเวลาจินตนาการตามไปมันทะแม่งๆอะครับ แต่ก็ชอบนะสนุกดีครับ

AssSin01

momoyoyo

bb bb

ได้รู้ซึ้งความเป็นหญิงจากคนขับแทกซี่แน่นอนเลย

คนนอก

midnightblusie

ยืดเนื้อเรื่องอีกนิดเถอะครับ กำลังสนุกเลยครับ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย