ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสาม (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 08, 2017, 08:37:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้แบงค์สลับร่างกับใครอีก?

เหมย
18 (20.2%)
พิม
15 (16.9%)
รัน
17 (19.1%)
ใครก็ได้
39 (43.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 89

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 13, 2017, 08:39:35 ก่อนเที่ยง

biggiggog

ตอนนี้มีลุ้นทั้งพระเอก กับเหมยว่าใครจะโดน
::Grimace::
ขอบคุณมากๆครับ

automilo

สงสัยเหมยโดนในผับแน่เลย แค่คิดก้อเสียวแล้ว

fantastica

devilzoa

เอาแล้ว เหมยเป็นอะไรน้า โดนหนุ่มๆพาไปเสียวแน่เลย

johnywalker

อย่าไปเสร็จแท็กซี่นะ โครตเกลียดมันเลย

pezeus

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ยังไม่อยากให้จบเลย  หนุ่มแบงค์ยังจัดไม่ครบทุกคนเลย ขออีกซักหลายๆตอนนะครับ  ::Thankyou::

bondinlove

อยากให้เรื่องนี้เขียนแบบยาวๆเลยครับ แปลกใหม่ดี

aerosmach

xmen7650

jackm

sutatakrayot

akko

alanza

รออ่านมานานหลายวัน ไม่ผิดหวังจริงๆครับ

magazinexxx

watanabe