ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่7

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 12, 2017, 10:14:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nagatochans

ตามมาด้วยตัว B ติดๆเลย ดูภาษาอังกฤษอาจจะเก็บได้ไวกว่าก็ได้นะ

Jou Mushi

อยากให้ไบร์ทเป็นเมียอีกคนจัง

Wavekingza

ขอบคุณที่ยังใส่ใจรายละเอียดเล็กน้อยๆของผู้อ่านนะครับ แล้วก็เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานต่อไปนะครับ
1

cornnae

เห้อออ พระเอกจะไปหาขอไข่จากไหนตั้งสามคน เก็บตัวบีน่าจะง่ายกว่า

MAC

อยากโดนไบร์ทลงโทษด้วยจังครับ

pun4531

::Elder::ต้องกลับมาย้อนอ่านใหม่หมด ของเก่าลืมสะแล้ว

devilmanamon

ได้ตัวบีแระ กว่าจะถึงแซด โอ้ววววว อิจฉาจัง

ilovenoei

บักทอม

::Thinking:: น้องขิมนี้ไม่สุดเลยครับ จัดให้หน่อยนะครับ

ninja11

อยากรู้พระเอกใช่เวลานานเท่าไหร่ถึงจะเรียงคำได้อย่างตอนที่แล้วหนังครึ่งเรื่องก็ขั่วโมงนึงได้

rains

ตามมาอ่านรัวๆเพื่อความต่อเนื่อง สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

ruby31797

แล้วสาวต่างชาติคนที่สอง จะท้องไหม

jackky jackky

แกงเกอร์หูผึ่งเลยเชียวตัวbมาหาถึงที่
ขอบคุณไรท์ครับ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

สนุกทุกตอนเลยครับตอนนี้รอน้องมายด์เสร็จพระเอกอยู่

Pong Sak

Alex จะกลับละเหรอครับ ส่วนพระเอกคงต้องเดินหน้าล่าตัวอักษรต่อ