ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 23 (ตอนนี้ขอเช็คเรทติ้งหน่อยนะครับ)

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 14, 2017, 02:26:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackhide

เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่ผมมองหาว่าอัพเดทรึยังสนุกมากๆครับเดินเรื่องได้ดีครับ

pre123

tjnet

แต่งได้น่าติดตามมากครับ ทำให้อยากรู้ว่า กาเซียงคืดใคร เยี่ยมครับ

rai2000

ได้เลยครับ สาวิทยุ ขอกัน ให้ได้เลย แต่งได้ดี เนื้อเรื่องค่อยๆ ลื่น กระชับ มียาวแน่งานนี้ จากนักเสี่ยนเงา เอ้ยนักอ่านเงา

upperbound

ติดตามอยู่ตลอดนะครับ ชอบแนวสามก๊กมาก จินตนาการดีมากๆเลยครับ

spty24

เข้าเว็บมาแต่ละรอบก็มารอเรื่องนี้ตลอด สนุกดีครับได้ฟิลสามก๊กไปอีกแบบ

mercuryzx

ผมเคยอ่านสามก๊ก แต่ไม่ละเอียดเท่านี้ ขอบคุณมากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้เสมอเลยครับ ^^

natnoppol123

isara

mongk

กำลังคิดถึงอาเจินอยู่พอดี นางคงจะดีใจที่มีน้องงสาวเพิ่มขึ้น

wiruth

สนุกมากครับ. ติดตาม

...............................................................................................
  17/9/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 17/9/2560-17/3/2561 )

..............................................................