ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 8 ซาจิโกะขึ้นรถไฟ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2017, 09:42:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syusuke2012

hheenngg

เห็นแล้วอยากลงแขกกกก แค่ได้ริดว่สไปเปนผู้ร่วมกลุ่มก้สนุกแล้วครับ ขอบคุณครับ

Loligod

xnaja

pooman

(จิ๋ว)

โอย.. แม่ซาจิโกะ แสบซ่า บ้าบิ่นมาก
ไม่ไหวๆ หัวใจจะวาย  ฉันว่าบุคลิกดูเรียบร้อยแล้วนะ
ไหงหิวโหยได้ขนาดนี้เนี่ย  ::Bloody::

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

monkeywind10

sumbuy128

โรงเรียนนี้เนี่ยเขาให้แต่งเครื่องแบบได้อิสระดีนะ

liverpudlian

killer7hook5

ขอบคุนครับได้อารมดีจัง ลายเส้นแบบนี้ หน้าตาตัวละครดูไฮโซ จิตๆเห็นแล้วคิดถึงสาว สมัยเรียน มหาลัย

joulez

เย้..โหวตซาจิโกะไปได้อ่านเพิ่มแล้ว ตัวแม่ของจริง หื่นไม่มีลิมิตขอบคุณครับ

sovereignty.artmagic

เยี่ยมเลยครับตอนหน้าถึงคิวของเรย์แล้วสินะ