ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei] Maria-sama แก๊งค์สาวป่วน 8 ซาจิโกะขึ้นรถไฟ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2017, 09:42:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

executioner

เรื่องนี้เหมือนเคยเห็นผ่านๆตา แต่ไม่ยักรู้ว่าเป็นซีรีส์ยาวมีหลายตอนแฮะ รู้สึกเสียดายขึ้นมาทันทีเลย ::Crying::

แต่ไม่เป็นไร ตามเก็บเอาตอนนี้ก็ได้ ท่านKaterเอามาจัดชุดให้ละ  5555 ::DookDig::

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ

MMJ

::Suffocate:: ตกใจอยู่อย่างเดียวว่าใส่เข้าโรงเรียนได้เหรอคะ5555555555555444 ขอบคุณสำหรับให้อ่านค่าา

nothinghill

xsorie

ซาจิจังก็เด็ดแหะ แต่ยังไงก็ยังชอบเรย์จังมากกว่าอยู่ดี รอของเรย์จังอยู่นะครับ
สู้ๆครับ ::Fighto::

possionseul

ชุดโรงเรียนนี้นี่มันังไง โรงเรียนไฮโซ แต่ไม่มีตังซื้อผ้ามาตัดชุดให้นักเรรียนหรอ อิ อิ
ปกติแต่งแบบนี้ออกจากบ้านไม่ต้องไปถึงรถไฟหรอก ปากซอยก็ไม่รอดแล้ว

stormgambler

safa saha

หง่ะ
แบน เงียบ 180 วัน

Waikool

สงสัยมานานครับ รถไฟวิ่งเร็วๆจังหวะทำไม่มีสะดุดบ้างเหรอ

HaoMaRu

ใส่เสื้อผ้าอย่างนี้หนูไม่เดินแก้ผ้าไปเลยล่ะจ๊ะ

johnywalker

เวลาจะกินดุุ้นนี่ต้อง อิตาดาคิมัสด้วยเหรอ
ไม่ได้กินลงไปจริง ๆ สักหน่อย