ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wawer nakorn

อิจฉาพระเอกเนื้อคู่เยอะจริงๆ::HoHo::

segasa

ตอนใหม่มาเเล้วดีใจอย่างเเรง รำลึกพี่กอล์ฟ เเล้วมายด์ไปไหนรึกวางน้อยจะหลุดมือ ::Hmmm::

lovesick

sorasl

น้องมายนี่โชคร้ายน่าดูเลยครับ

lupin13

ความฟิตน้องม้าเลยนะพ่อพระเอก ยังไม่ข้ามวันจัดไป 3คน กี่ยกนี่นับไม่ถ้วน   ::Evil::

surway2532

::Thankyou::ผมชอบพล็อตของเรื่องนี้มากไม่เหมือนใครดี รอลุ้นว่าจะได้อักษรครบเมื่อไหร่ แต่คงอีกนานยังไงก้อติดตามอ่านแน่นอน

ohmfree

มาแล้วตอนใหม่ เมียแต่ละคนนี้โหดๆๆไม่กลัวก็บ้าแล้ว ขอบคุณคับ

matrix_cp

มาแต่ละครั้งไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ครับ

magic_rhyme

โหย เหนื่อยแทนพระเอกเลย ไหนจะล่าตัวอักษร ไหนศัตรูจะโผล่มาอีก   

ขอบคุณสำหรับผลงานชั้นเยี่ยมครับ   ::WooWoo::

Fortune

คิดแล้วเสียว กว่าจะรวบรวมอักขระได้หมด

itschelsea11

อิจฉาเว้ยยย มีแต่คนมารอต่อคิวเนี่ยยย

err

เมื่อไรจะได้อักษร ม  มายด์ ซะที

micmicmic1150

สุดยอดเลยครับท่านรอมานานมากๆแล้วเรื่องนี้

thep59

รอลุ้นว่าจะได้อักษรครบเมื่อไหร่ เพราะไหนจะล่าตัวอักษร ไหนศัตรูอีก ขอบคุณมากครับ

XYZ

รอมานาน มาแล้วๆๆ แต่เดี๋ยวนะ ชวนไปอเมริกา นี่จะไปกวาดตัวหนังสือภาษาอังกฤษมาเก็บในคอลเล็คชั่นใช่มั้ยครับ

ขอบคูณครับ