ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

พระเอกเรานี้งานชุมจริง ๆ ไหนจะเรื่องงาน เรื่องความรัก ยังจะมีพวกสี่สาวอีก

SNGOT

หายไปนานคิดถึงเรื่องนี้มากครับ

jeemecafe

outsider

สารภาพว่ามีลืมตอนที่แล้ว ต้องย้อนกลับไปอ่านอีกรอบซะละ

gritkin

มาแล้วๆ รอมานานมากครับเรี่องนี้ มาอีกเยอะๆนะครับ อยากอ่านมากๆเลย

PomPer

สาวๆนี่ชอบน้ำสลัดกันจังเลย

knottmild

เย่เย่มาแล้วววววว กำลังได้ที่เลยครับ

nsrichantamit

เพิ่งมาอ่านย้อนตอนที่ 7 เมื่อวาน เหมือนรู้ใจ ออกตอนใหม่เลย

darkanglezen

กำลังรออ่านอยู่เลยครับ
เก็บอักษรให้ครบนะครับ สนุกจิงๆ
ขอบคุณเรื่องสนุกๆนะครับ ::WowWow::

อีกา

มาแล้ว แกงแบง เอ้ย แกงเกอร์ในตำนาน เยะไม่เลือกหน้า

risako

ตอนใหม่มาต่อเนื่องเลย

•====================================•

9/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 9/11/2560 -9/5/2561 )

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=186353.msg661797#msg661797

Nepkcal13

ช่างเป็นตอนที่มีฉาก sex scene เยอะพอสมควร ทำให้มีอารมณ์ไปด้วยเลยทีเดียว ซึ่งก็อาจจะเป็นข้อดีและข้อเสีย เพราะเส้นเรื่องแกงเกอร์อ่อนลงไปนิด อยากรู้ผู้หญิงคนต่อไปและศัตรูคือใครจัง(เพื่อนพระเอกป่าวนะ)

จริงครับ  เส้นเรื่องแกงเกอร์กับศัตรูอ่อนไป  ผมคุมเรื่องนี้ยากมากจริงๆ  อยากให้เรื่องแกงเกอร์ออกมาเยอะก็กลัวจะจบเร็วไป  แต่ก็พยายามให้มันออกมาแหละครับ  อย่างตอนนี้จริงๆท้ายเรื่องจะเข้าเรื่องแกงเกอร์เต็มๆแต่พอเห็นว่าผมเขียนมาเยอะไปแล้วสำหรับบทนี้เลยต้องตัดไปไว้ในบทต่อไปแทนครับ  ส่วนผู้หญิงคนต่อไปตัวอักษรไทยแน่นอนครับแต่อุบไว้ก่อนว่าจะได้มายังไง

zethkhun

ตอนเดียว จัดไป 3 ฉาก เยี่ยมจริงครับ ยิ่งมีพี่กอล์ฟมานี ผมเฮเลย

ผมก็เฮครับ  กว่าจะเขียนให้มาได้ตัวเอกดันอีเว้นเยอะ ::Crying::

SoSonaja

เรื่องนี้แหวกแนวจริงๆ รอให้ทางฝั่งพระเอกกับตัวร้ายมาเจอกัน

siwa119421

น้องมายด์หายไปไหนอีกแล้วนี่

มายด์แอบแวะไปเติมกับพ่อมานิดนึงครับ5555